เจ้าของ: chomphu
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอวิมล เชียงใหม่

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้ข้อมุลหมอแถว ๆ เชียงใหม่เหมือนกานค่ะ
เชียงรายก็ได้ ไม่อยากไปทำไกล
กรุงเทพไกลเกิน แต่ก็สวย
อยากไปทำมั่งจัง
มิลค์ทำที่คุนหมอสมบูรณ์เหมอืนกัน
ทำมาสามปีก่าแล้วจะไปแก้ที่คุนหมอ
คุนหมอไม่ยอมแก้ให้เพราะว่าตอนนั้นตัดปีกจมูกแล้ว
ตอนนี้เปนรอยแผลเปนเปนร่องเลย
เลยจะไปแก้ใหม่ค่ะ..แต่คุนหมอสมบูรณ์ทำสวยค่ะ
คอนเฟริม์
อยากเห็นรูปที่เสริมกะหมอต่าง ๆ ที่เชียงใหม่จังค่ะ
ไปจะปรึกษาหมอหลาย ๆ ที่ด้วยตัวเองก็ไม่มีตังค์
กำลังเก็บตังเก็บข้อมุล อยากเสริมจมูกค่ะ งบจำกัด
อยากรู้ข้อมูลของสมเพชรคลีนิค ด้วยครับ ใครพอมีข้อมูลบ้างคับ
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1

ลองดูนะครับ หมอพิพิธ ครับ
หมอสมบูรณ์ เราเข้าไปติดต่อที่คลีนิคได้เลยหรือเปล่าคะหรือต้องโทรจองก่อนอะ
สนใจทำกับหมอสมบูรณ์คับ แต่ทำไมเวลาเปิดปิดคลีนิคน้อยจัง
จะไปแก้จมูกเดือนหน้า แต่ว่า
ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะไปทำที่ไหนดี
สมเพชรกะหมอวิมล..เครียดดด
5# mhooning

พอดีค้นเจอรูปในnet ของคุณหมอวิมล เอามาแบ่งปันกันดู  สวยดี

เราก็ไปทำมากับคุณหมอวิมล ทำมา10เดือนละ ดูเป็นธรรมชาติเนียนมากคนไม่รู้จักกันมาก่อนไม่รู้เลยว่าทำมาแต่ตอนนี้อยากโด่งกว่านี้ แล้วก็อยากทำตาด้วยแต่ติดต่อทางคลินิคไม่ได้อ่าคะโทรไปไม่มีคนรับสาย อยากรู้ว่าที่ไหนทำตาสวยๆอีกมั่งคะ
นู๋วรรณจ๋าไปทำมาแล้วเล่าสู่กันฟังด้วยนะ...

ดีจังเจอเพื่อนกะลังไปทำ...ไปก่อนโลด

ว่าแต่เปลี่ยนเบอร์ยัง..แล้วจะโทรไปถามนะจ๊ะ

(ตอบให้..ใช่แล้วพิธีกรWETV)
ทำแล้วสวยอ่ะ
ให้ข้อมูลคุณหมอ ทองรัก ลีรพันธ์จ้า คลินิกอยู่ถนนเจริญเมือง(เส้นทางไปสถานีรถไฟอ่ะ) ตรงบริเวณซอยสรรพากร เยื้องๆ หรือตรงข้ามกะปั๊มเชลล์อ่ะ เข้ามาในซอยนีดส์นึง เว็บไซต์คุณหมอน่ะเป็นที่อยู่เก่าที่อยู่ตรงข้ามไปรษณีย์ ไปหาไม่เจอะหรอก เบอร์โทร 053 245556 ,053 245557  คุงหมอจัยลีมั่กๆ ค่ายกจาหมูกมี 3 เรตอ่ะนะ 8,000  10,000 และ 15,000 ซึ่งจา+ค่ายา 1,000 บาทอีกตะหากน้า ทำสวยดี มีปาสบปาการณ์มานานละ
อ้อ ลืมบอกเวลา จันทร์-เสาร์ 09.00 - 17.00 น. อาทิตย์ 09.00 - 12.00 น. โทรถามคิวก่อนนะฮ้า หมอมือเบามั่กๆ ไม่เจ็บเลย
ค่า แล้วคุณหมอวิมล ทำปากสวยป่าวคะ ช่วยทีนะ-*-
เราทำกับหมอมงคล ที่สมเพชรคลีนิกใกล้ๆตลาดสมเพชรอ่ะค่ะ

หมอจบจากเกาหลี ทำงานเร็วมากค่ะ เนี้ยบมาก อยากทำแบบไหนบอกหมอได้ค่ะ

หมอจะทำแบบธรรมชาตินะคะ ไม่เว่อร์ค่ะ มีคนทำจากกรุงเทพเนี่ยแหละค่ะก็ไปแก้กับหมอถึงเชียงใหม่เลยนะคะ

ขนาดเราเป็นคนแพ้ง่าย หายบวมช้า หมอยังนัดไปดูแถมฉีดยาแก้อักเสบกับลดบวมรวมเป็น 4 เข็มฟรีอ่ะค่ะ

หมอดูแลหลังทำดีมากๆจริงๆค่ะ คอนเฟิร์มเลย ทำได้เกาหลีมากๆ ใครชอบแบบไหนก็บอกหมอได้ หมอใจดีค่ะ

ทำเสร็จแล้วดีใจมากอ่ะ มีแต่คนทักจมูกสวยมากกกกกกกกกกกกกกกก ยังดูไม่ออกด้วยนะคะว่าเราทำ เป็นปลื้มสุดๆ

แอดมาคุยกับเราได้เลยรับรองทำกับหมอไม่ผิดหวัง strawberruzii_cocky@hotmail.com

หรือลองเสิชใน google ก็ได้ สมเพชรคลินิคอ่ะค่ะ จะรวมรูปที่มีคนไปแก้แล้วก็ไปทำไว้ด้วย สวยมากกกก^^
สมเพชรคลินิคก็ดีนะคะ  ดูตัวอย่างคนทำมาสวยค่ะ หมอจบจากเกาหลีมาค่ะ  สวย
สนใจดูในนี้ได้คะ่่ www.meedmoh.com  ต้องสมัครสมาชิกก่อนนะคะ ถึงจะดูรูปได้ คนเชียงใหม่เยอะมากค่ะ

สมเพชรคลีนิคเวชกรรม เชียงใหม่
199/5 ถนนมูลเมือง ตำบลศรีภูมิ อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่ 50200
คลีนิคยู่เลยตลาดสมเพชร ก่อนถึงธนาคารกสิกรไทย สาขาถนนมูลเมือง
โทรศัพท์ : 053-287599  อี-เมล์ : hung099@hotmail.com
เปิดทำการ ทุกวัน 10.00-20.00 น.
www.sompetchchiangmaisurgery.com
ของเรา 12 พ.ย. นี้แล้ว กะคุณหมอวิมล ง่ะ ตื่นแต้น
กำลังตัดสินใจจะไปทำที่หมอสมเพชร เีค้าว่ากันว่าสวยเกาหลีอ่ะ

คิดอยุ่นานทีเดียวลังเลที่นั่นที่นี่ ไม่รู้ว่าเชียงใหม่มีที่ไหนบ้างรู้แต่หมอวิมลแล้วก็ที่สมเพชร

ก็เลยเลือกที่สมเพชรเพราะคนทำแล้วดูดีเยอะมาก ใครทำที่ไหนสวยก็มาแบ่งปันประสบการณ์บ้างนะคะ

จะได้มีหลายๆ ตัวเลือก
  1. [quote]28 นี้แล้วกะหมอวิมล เอาล่ะสิๆ เริ่มจิตตก
  2. [size=2][color=#999999]ต้นฉบับโพสโดย wanway เมื่อ 2009-8-25 19:22[/color] [url=http://www.dungdong.com/redirect.php?goto=findpost&pid=70633&ptid=1185][img]http://www.dungdong.com/images/common/back.gif[/img][/url][/size][/quote]
คัดลอกไปที่คลิปบอร์ด

นินินิ   วัน นา บี เทอนิดูดีขึ้นนะ   ว่าแต่เมื่อไหร่ฉันจะได้ไปทำมั้งอะ  TT^TT
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=2364&extra=page%3D1

ลองดูนะครับ หมอพิพิธ ครับ
ต้นฉบับโพสโดย bon เมื่อ 2009-9-19 22:33

เจนก้อทำที่หมอพิพิธค่ะ

แก้ไข เสริม ตัดปีก
พอดีตอนนี้กำลังตัดสินใจ ที่สมเพรชอ่าคะ อยากทำมาก แต่กลัวเจ๊บ

ทุนมีประมาณสองหมื่น คงทำได้น๊า แต่ตอนนี้ มันกลัวๆอ่า

ใครมีวิธีให้หายกลัวบอกหน่อยนะคะ อีแค่ฉีดยา ก้อกลัวแล้วอ่า  แงๆ

(สวย อยากทนได้ แต่มันกลัวจริงๆง่า)
น้องใหม่(คนเชียงใหม่) ขอรายงานตัวค่ะ

เราทำจมูกได้ 3 ปีกับมาที่พรรณาเวชคลีนิค

แต่เดี๋ยวนี้คุงหมอไม่ทำแล้วรักษาแต่ผิวหนังอย่างเดียว

แต่ตอนนี้เราจะอัพจมูกใหม่กับหมอพิพิธ

วันจันทร์นี้แล้ว  ทีแรกเราไม่คิดที่จะอัพจมูกหลอกน่ะ

เราจะทำตาเย็บแบบเกาหลี 3 จุด

แต่คิดไปคิดมา เราคิดว่าจมูกเรายังไม่ได้รูปและทรงจมูกยังไม่สวย(ยังไม่ถูกใจ)

อ้อ...เราเคยแก้จมูกมาแล้วกับหมอคนเดิมอีกครั้งเนื่องจากจมูกเบี้ยวและเกิดเงาที่ด้านซ้าย

แต่ตอนนี้เงานั้นยังมีอยู่

ตอนนี้เราเลยตัดสินใจทำใหม่อีกครั้ง

ถ้ายังงัยเราจะอัพเดตให้เพื่อนชาวเชียงใหม่ให้ดูน่ะค่ะ
เราจะไปทำกะหมอวิมลพฤหัสนี้แล้ว แต่วันพุธที่ 6 นี้เพื่อไปทำก่อน

แอบกลัวเจ็บยังไงก้อไม่รู้ เฮ้อ..ตื่นเต้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้