ดู: 5271|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หนูเล็กทำคางที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ  หนูเล็กค่ะ

หนูเล็กจะมาเล่าประสบการณ์ในการทำคางของหนูเล็ก
หนูเล็กอยากทำคางมาก  และหนูเล็กก็อยู่บ้านเฉย ๆ
ไม่ได้ทำอะไร  หนูเล็กเลยไม่มีปัญหากับการพักฟื้น
หรือการลาหยุด  หนูเล็กเลือกมาทำคางกับที่
โรงพยาบาลเลอลักษณ์เพราะพี่สาวหนูเล็กแนะนำ
เพราะพี่สาวไปทำมาก่อนและสวยขึ้นไม่แพ้  ไม่พังด้วย
หนูเล็กเลยไปทำวันที่  2  ก็ออกไปข้างนอกบ้านแล้ว
วันที่  3  หนูเล็กก็เอาที่แปะออก  หนูเล็กไม่เจ็บ
ไม่ปวด  และไม่อักเสบเลย  เจ็บแค่คืนแรกนะ
เพราะเพิ่งจะผ่ามานิ่เนอะ  แต่ตอนกินข้าวก็ลำบาก
นิดนึง  เพราะมันอ้าปากไม่ค่อยได้  ตอนนี้  3  เดือนแล้ว
แผลหายสนิท  สวยเลย  ปลื้มมากเลยค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
แอบอยากทำคางเหมือนกัน   ดีไหมๆ  ชอบไหมเอ่ย
สวยมากเลยค่ะพอดีเราหาข้อมูลทำคางเหมือนกันไม่ทราบว่าทำซิลิโคลนอะไรคะ ทำกะคุณหมท่าไหน ราคาเท่าไรคะ
อยากทำคางบ้างจัง เราก็ไปทำจมูกที่เลอลักษณ์เหมือนกัน
ราคาเท่าไหร่คะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-1 13:30:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Jumpperr ตอบกลับเมื่อ 2015-9-29 04:11
ราคาเท่าไหร่คะ

13900 ค่ะ
สวยค่า ทำกับหมออะไรคะ
หมออะไรค่ะ แผลด้านในหรือด้านนอกค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-9 14:38:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
patchanon ตอบกลับเมื่อ 2015-10-4 19:42
หมออะไรค่ะ แผลด้านในหรือด้านนอกค่ะ

หมอปวลินค่ะ แผลข้างในน้าาา
nu7341 ตอบกลับเมื่อ 2015-10-9 14:38
หมอปวลินค่ะ แผลข้างในน้าาา

ขอบคุนค่า
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-12 14:27:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

หนูเล็กว่าที่นี่ทำโอเคเลยนะคะ
หน้าเรียวสวยขึ้นมากจ๊ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-26 11:53:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mayum ตอบกลับเมื่อ 2015-10-18 10:14
หน้าเรียวสวยขึ้นมากจ๊ะ

ช่ายเลยค่ะ ทำให้หน้าดูเรียวยาวขึ้นนน
ราคาเท่าไหร่คะ สวยมากๆ
อยากเห็นรูปหน้าตรงอะคะ เรากลัวทำมาละคางยาวเกิน
สอบถามคะพอดีทำกับหมอปวลินเหมือนกัน. เจ้าของกระทู้มีอาการคางเป็นก้อนแข็งๆมั้ยคะ
Chansuda_jaae87 ตอบกลับเมื่อ 2015-12-22 17:49
สอบถามคะพอดีทำกับหมอปวลินเหมือนกัน. เจ้าของกระทู้มีอาการคางเป็นก้อนแข็งๆมั้ยคะ

สอบถามหน่อยค่ะ พี่ทำมากี่วันอะคะ ของหนูวันที่3ยังบวมๆอยู่ กลัวเบี้ยวจัง
หน้าเรียวสวยมากเลยค่ะ
สวัสดีค่ะ ชื่อเหมือนกันเลย เล็กก็อยากทำคางเพิ่มเหมือนกัน พี่สวยมากเลยค่ะ
คือเป๊อะ เรียวมากเลยค่าา
คางสวยมากเลยค่ะ แถมหน้าเรียวอีก
คงพี่สวยจังเลยค่ะ อยากทำบ้างแล้ววววววว
ทำแล้วหน้าเรียว สวยมากเลยค่าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้