12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ovvvo25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เดอะซิปคลินิกทำให้ดิฉันกลับมาสาวอีกครั้งด้วย กระชับหน้า Mini Face Lift

[คัดลอกลิงก์]
ดูเป็นคนละคนเลยอะ สุดยอดจริงๆ
สุดยอดเลย เปลี่ยนไปมากเลยค่ะ อยากทำบ้างค่ะ เดี่ยวเก็บเงินก่อน
"สวยขนาดนี้ สาวๆ ยังอายเลยค่ะ
ว่าแต่ mini face lift คืออะไรเหรอคะ? ขอถามหาความรู้เพิ่มเติมค่ะ

เคยทำหน้า V Shape กับหมออุ๋ม แถวทองหล่อมาสักพักแล้ว ผลลัพธ์ดีมาก จนติดใจหน้า V แล้วค่ะ ตอนนี้เลยคิดอยู่ว่าอยากจะทำถาวร ถ้าของคุณพี่ทำมาดี ก็อาจจะเก็บไปพิจารณาคราวหน้าแน่นอนค่ะ"
โอ้!!! พี่เปลี่ยนมากเลยค่ะ สวยมากกกกก
พี่เปลี่ยนไปมากเลย ยกนิ้วให้เลย สวยค่ะ
พี่ดูสวยขึั้นมากเลยอะ
ค่าใช้จ่ายเยอะหรือเปล่าเอย
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้