ดู: 1569|ตอบกลับ: 9

[เสริมจมูก] สวย เปรี้ยว เฉี่ยว คม งานแก้ไขจมูกต้องคุณหมอมนัส เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราชื่อ ส้ม นะ ^^ จริงๆเราเป็นคนมีดั้งอยู่แล้ว มีหยดน้ำนิดหน่อย แต่ติดที่ว่าปลายจมูกเราใหญ่ ปลายดูโตมากๆค่ะ ครั้งแรกที่ตัดสินใจทำที่คลินิกแห่งหนึ่งแถวๆประชาสงเคราะห์  เรารู้สึกว่าปลายจมูกยังใหญ่อยู่  ยังไม่ค่อยพอใจเท่าไรด้วย อยากแก้มาก อยากได้ทรงจมูกเชิ่ดๆ ปลายเรียวเล็กอะค่ะ จากนั้นก็เริ่มศึกษาดูรีวิวจากยูทูปจากเวปไซน์หลายๆคลินิกค่ะ มีเข้าไปปรึกษาหลายที่อยู่เหมือนกันนะ แต่แล้วก็ตัดสินใจมาปรึกษาที่นี่ ที่เมโกะคลินิกค่ะ เราทำกับหมอมนัส เชื่อมั่นในฝีมือคุณหมอด้วย

วันที่เข้ามาปรึกษาคุณหมอ เราถามว่า “ คุณหมอค้ะ จมูกแบบหนูจะทำให้ปลายเรียวเล็กได้มั้ย มันจะโอเคมั้ยค้ะ  ฮ่า        ๆ  ”  คุณหมอบอกว่า “ ได้เลยยยยย !!! ทำได้อยู่แล้วววว สวยแน่นอน ” ปกติเราซื้อครอสเลเซอร์ที่นี่อยู่ด้วย เลยยิ่งมั่นใจกับที่นี่มากๆ

ก่อนแก้

วันขึ้นเขียง ฮ่าๆๆ ก็ไม่กลัวนะค้ะ เพราะว่าเคยทำมาแล้วครั้งนึง ใช้เวลาแปปเดียวค่ะ ไม่นาน ๆ  ช่วงที่ทำก็รู้สึกตัวตลอดนะค้ะ ไม่ได้หลับ แอบเห็นคุณหมอเอาสิลิโคนมาวางที่จมูกด้วยค่ะ ^^ หลังทำเสร็จก็ไม่เจ็บเลยนะ จะช้ำก็แค่ 1 สัปดาห์เท่านั้น ตอนนี้จะครบ 1 เดือนแล้ว หายช้ำแล้วจ้า แต่ยังไม่เข้าที่เท่าไร โดยรวมแล้วพึงพอใจกับจมูก ชอบค่ะ แต่ต้องรอเวลาอีกนิดนึงให้มันเข้าที่กว่านี้เนาะ

7 วัน

มาดูรูปเปรียบเทียบ ก่อนแก้ – หลังแก้นะค้ะ

เป็นไงกันบ้างค้ะ สวยขึ้นมั้ยเอ่ย ขอบคุณเวปดั้งโด่งที่ให้มาแชร์ประสบการณ์ที่นี่ และอยากฝากถึงคนที่อยากจะแก้ไขจมูก เราแนะนำที่นี่ค่ะ เรื่องฝีมือต้องยกให้คุณหมอมนัสเลย ทำสวย ธรรมชาติ ไม่โด่งไป สมกับราคาแน่นอนค่ะ เอาไว้เราจะมารีวิวรูปเพิ่มเติมนะค้ะ ^^

เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-22 15:48:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-22 15:48:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-22 15:48:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2015-9-22 16:40:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่าทำจมูกเท่าไรคะ
โพสต์ 2015-10-7 19:40:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากคะทำเท่าไหร่คะ
โพสต์ 2015-10-11 10:11:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยเหมาะกับใบหน้ามากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้