ดู: 331|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หน้าอก 10 วัน Aplus Clinic ยูเนี่ยน มอลล์

[คัดลอกลิงก์]
ไม่เจ็บ ไม่จน เงินเหลือด้วยค่ะ อิอิ ^^

เสริมแบบทรงกลม เนื้อทราย ไซส์ 365 ซีซี ทำราคาโปรโมชั่นค่ะ ครึ่งแสนนิดๆเอง

ก่อนทำก็เข้าไปปรึกษาก่อนนะค่ะ เพราะอยากมั่นใจในสถานที่ที่เราจะเสริมหน้าอก

เพราะสิ่งแปลกปลอมที่จะเข้าไปอยู่ในร่างกายนั้น ก็ถือว่าเสี่ยงพอสมควรเลยล่ะค่ะ

ใครกำลังศึกษาเรื่องการเสริมหน้าอยู่ก็แนะนำว่าให้ศึกษาข้อมูลดูดีๆค่ะ ดูหลายๆที่

จะได้สวยเป๊ะเหมือนของเรา อิอิ แนะนำเพื่อนๆว่า ไม่อยากให้เสริมราคาถูกมากไป

ต้องดูราคาที่สมเหตุสมผลค่ะ ใครสนใจทำที่เดียวกับเราก็ลองเข้าไปปรึกษาดูได้ค่ะ

หรือส่งรูปไปให้หมอดูก่อนก็ได้ ตามไอดีไลน์นี้ aplus_clinic นะค่ะ บ๊าายยยยยยยย

สวยมากค่ะ...ราคาเท่าไรค่ะ//ซิลิโคนอะไรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้