ดู: 3271|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] เปลี่ยนสาวหมวย เป็นสวยหวาน กับศัลยกรรมตาสองชั้นของเราค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ สำหรับการรีวิวครั้งนี้เป็นกระทู้แรกของเรา และจะมีอีกหลายๆกระทู้ตามมาแน่นอนค่ะ
การตัดสินใจทำตาครั้งนี้เนื่องจากว่าอยากตาหวานๆหน้าหวานๆบ้างค่ะ เบื่อเป็นสาวหมวยแล้ว

ตาสองชั้นสนสมัยนี้มีหลายเทคนิคมาก ๆ  คุณหมอแต่ล่ะท่านก็จะมีเทคนิคการทำที่แตกต่างกัน
ในการทำตาสองชั้นครั้งนี้เราเลือกการทำแบบ"เย็บปม 5 จุด"ค่ะ เทคนิคนี้จะไม่ค่อยบวมมากค่ะ
และชั้นตาก็จะสวย ตาดูกลม โตมากขึ้นด้วยค่ะ คุณหมอท่านแนะนำมาแบบนี้นะค่ะ แต่โชคดีนะ
ที่ชั้นตาเราไม่มีไขมัน เลยไม่ต้องเอาออกหรือเจาะออก ไม่อย่างงั้นอาจกระเป๋าแฟ่บ!!เพิ่มแน่เลย

สำหรับตอนนี้เราก็ทำมาได้ครบ 1 เดือนเต็มแล้วล่ะค่ะ เลยอยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆพี่ๆ ช่วยติชม

BEFORE ^^

AETER 7 DAY ^^

AFTER 1 MONTH ^^

สรุปค่าใช้จ่ายในการศัลยกรรมตาครั้งนี้นะค่ะ : ราคา 25,000 บาท / ค่ายา 500 บาท
สถานที่ : Absolute Beauty Clinic คุณหมอที่ทำ : นพ.ชาติชาย พฤกษาพงษ์
ช่องทางการติดต่อ : ตั้งอยู่ที่ทองหล่อและมีอีกหลายๆสาขา ไอดี ไลน์ : absolute_vaser

ปล. ลงในไอแพด อาจจะพิมพ์ผิดบ้างนะค่ะ ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ สำหรับใครมีข้อสงสัย inbox หรือคอมเม้นท์ไวันะค่ะ
ทำที่เดียวกันเลย แต่อย่กได้ชั้้นหนากว่านี้
ชอบแบบเดิมมากกว่าค่ะ น่ารัก เกาหลีดี
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-23 13:13:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
paripan ตอบกลับเมื่อ 2015-9-5 22:27
ชอบแบบเดิมมากกว่าค่ะ น่ารัก เกาหลีดี

อยากหน้าหวานๆ อิอิ
ก่อนทำก็สวย หลังทำก็สวย ชอบแบบหลังทำค่ะ ไม่ชอบเกาหลี ชอบตาหวานๆชั้นตาชัดๆแบบที่คุณทำมา
สวยหน้าหวานมากเรยค่ะ
ทำคิ้วที่ไหนค่ะ ชอบคิ้วแบบนี้
แอบนอกเรื่องนิดนึงนะค่ะ แฮ่แฮ่ๆ
สวยมากเลยคะ
ตาหวานมาก อยากทำตาเลยคะ
สวยขึ้นค่ะ อัพรูปอีกนะค่ะ
สวยขึ้นเยอะมากๆ
สวยมากคะ ชื่นชมนะคะ
สวยมากเลยค่าชอบจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้