เจ้าของ: bungbung77
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปลูกผม] ปลูกผมที่มาสเตอร์พีซคลินิกครับ อยากได้ความมั่นใจกลับคืนมา

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-4 10:54:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
allralsex ตอบกลับเมื่อ 2015-9-4 09:27
จะพาเพื่อนๆๆ ไปทำ หัวล้านกันหมดและ

แอด Line: @hairmaster ปรึกษาได้เลยคับ
ไปหาคุณอามา ไม่เจอกันนาน หัวเริ่มล้านเลย
เดี่ยวจะหาเพื่อนๆ พาไปปรึกษาครับ เพราะมันหัวล้าน ใจน้อย
ที่ทำมานี่ ราคาประมาณเท่าไหร่ เห็นแล้วดูน้่าจะดูดี
ชอบ ดูดีขึ้นมา แต่คุณหมออะไร ทำที่ไหน
ชอบนะ ว่าจะให้แฟนไปทำ แต่ทำที่ไหนมา
หัวล้านเยอะไปครับ จะไปทำอยู่ครับ ปรึกษาหน่อยครับว่าจะทำอย่างไรดี
สวัสดีจ้ะ จะให้เพื่อนไปทำจ้ะ เห็นผมบางมากหัวจะล้านแล้ว ไปทำที่ไหนมาจ้ะ
ชอบอยากทำ ว่าแต่จะให้เพื่อนไปทำ นะ คิดยังไง
สนใจอยากจะทำ คลีนิกอยู่แถวไหน
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-27 11:43:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ผมมาอัพเดต 1 เดือนคับ

พี่ๆ ผมติดตามอยู่  ปลูกมาเหมือนกัน ผมจะได้เปรียบเทียบด้วย

ปลูกที่เชียงใหม่ครับ
ดูดีมากครับ ทำมาเท่าไหร่ครับ
ราคาทำปลูกผมแพงไหมค่ะ
กรี้ดดด ขนลุก
อัพเดท พลีสสสสสสสส
อัพเดทหน่อยจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้