ดู: 1865|ตอบกลับ: 3

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ร้อยไหมหน้าเป๊ะเด้งเว่อร์ที่ DRK กับหมอกลวัชร์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tarvolume เมื่อ 2015-8-21 14:47

สวัสดีค่ะ วันนี้แตมีของดีและของเด็ดเคล็ดลับมาฝากคะ ด้วยอาชีพของการทำงานของแตเองทำให้แตต้องพบลูกค้าเยอะแยะมากมายไม่เว้นแต่ละวันจะทำศัลยกรรม

ก็ต้องใช้ระยะเวลาพักฟื้นเลยทำให้ไม่ค่อยกล้าตัดสินใจทำเท่าไหร่ค่ะ

แต่อย่างว่านะคะงานของแตเองพบคุณหมออยู่บ่อยๆๆเป็นประจำคะ

แต่พอได้ปรึกษาและพูดคุยกับคุณหมอกลวัชร์และคุณหมอญาดา แตประทับใจมากคะ

คุณหมอให้คำปรึกษาและคำแนะนำเป็นอย่างดีเลย  มาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่าคะ

รูปหน้าของแตมันเป็นไปตามอายุนะค่ะ 55555555555

อยากจะทำอะไรเยอะแยะไปหมดแต่อย่างที่บอกคะว่าไม่กล้าและไม่มีเวลาพักฟื้นด้วย

ก็ต้องอาศัยอะไรที่ทำให้เราไม่เขียวไม่ช้ำ

เคยประสบปัญหากับการร้อยไหมกางปลาไปแล้วแต่ก็เอาไม่อยู่ค่ะ เลยหันมาพึ่งลองไหมกรวย

ร้อยไหมกรวย Silhouette soft  แค่ดึงหน้าชีวิตเปลี่ยนคะ แถมคุณหมอมือเบาไม่เขียวไม่ช้ำ

นี่วันรุ่งขึ้นไปทำงานได้ปกติเลยคะ

อันนี้จะเป็นก่อนทำและหลังทำเสร็จคะ

อันนี้เป็นรูปแต่ก่อนที่หน้าค่อนข้างไม่ได้รูปและหย่อยคล้อยตามเวลาคะ 55555

ความแตกต่างเห็นอย่างได้ชัดเลยค่ะหน้าจะดึงขึ้นเยอะมากเลยกล้ายเป็นสาวหน้าเด็กเลย

คุณผู้หญิงทั้งหลายอยากให้มาลองจริงๆๆ

แตรอยไหมกรวยแค่สองเส้นราคา 30,000 ค่ะ เพื่อนๆๆฟังไม่ผิดค่ะ

แค่ 2 เส้นจริงๆๆ

อันนี้คือหลังทำ 1 วัน เห็นได้ชัดว่าหน้าไม่เขียวไม่ช้ำ ไม่มีรอยอะไรเลย ไปทำงานได้ปกติเลยค๊า

ของเขาดีจริงๆๆ คะ แค่ร้อยไหมก็ทำให้หน้าเปลี่ยน

Silhouette soft มันคืออะไร ????

ร้อยไหมหน้าเรียวเล็ก ยกกระชับ ปรับรูปหน้า ด้วยเทคนิคใหม่จาก อเมริกา ไหมกรวยเห็นผลหลังทำทันทีเลย

ยกกระชับเท่าการดึงหน้า แต่กระตุ้นการสร้างคอลลาเจนได้ดีกว่า ยกแก้มย้อยห้อย ให้ตึง เรียวเล็ก

เส้นไหมของตัว silhouette soft นั้น เป็นไหมละลายและเริ่ดมากคือ อยู่ได้นานถึง 3 ปีแถมปลอดภัย ไม่แพ้ ไม่มีสารตกค้างค่ะ

แนะนำเลยคะสำหรับเพื่อนๆๆที่ยังกลัวมีดหมอและการขึ้นเขียงอยู่ลองหันมาร้อยไหมกรวย Silhouette soft ด้วยวิธีนี้ดูค่ะ

สำหรับเพื่อนคนไหนที่สนใจลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนได้เลยคะ ที่ DRK Beauty Clinic เอกมัยซ.3

แตแนะนำที่นี่เลยคะ ดีจริง  

โพสต์ 2015-8-22 13:07:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมก็อยากร้อยไหมตัวนี้ ครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-22 14:31:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
tecyano ตอบกลับเมื่อ 2015-8-22 13:07
ผมก็อยากร้อยไหมตัวนี้ ครับ

หน้าเด้งตึงงงเนอะคุณน้อง พี่นี่ปลื้มมาก เลยคะ
โพสต์ 2016-11-17 12:33:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากลองร้อยไหมตัวนี้บ้างจัง เคยทำที่นึงมาแปปเดียวก็หย่อนเหมือนเดิม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้