ดู: 769|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูก หมอไพศาลคร้า

[คัดลอกลิงก์]
ส่วนตัวเป็นคนชอบทำไรเกี่ยวกับความสวยความงามยุแล้วค่ะ เราก็อยากทำจมูกมาประมาณ 2 ปีแล้ว
  เราก็เลยเลือก หมอไพศาล ค่ะ เพาะอ่านจาก รีวิว ต่างๆ นาๆ ก็คิดว่า เอาวะ ทำที่นี่แหละ มีคนจับมือด้วย คิดแค่นั้น เราก็
โทรไปเลยค่ะ หาเบอร์ โทไป นัดทำวันที่ 11 ที่ผ่านมาค่ะ ไปถึง  เราไปหยิบคิวค่ะ ได้คิว ที่ 9 เราก็เลย ไป เดอะมอลก่อน
ละโทไปหาคลินิคค่ะ เค้าบอกให้กับไป คลินิคก่อน 11:30 เพาะ จะมีการชี้แจงรายละเอียด ละก็ เจอคุนหมอ พอเสด เข้าพบคุณหมอ
คุณหมอไม่ถามเลยค่ะ ว่าอยากได้ทรงไหน ถ่ายรูปแล้วออกแบบให้เองเลย พอมานั่งรอ ก็ประมาน 15:30 ก็ได้กินยา รออ่ะ ค่ะ คิวต่อไปเป็นเรา
พอเสียงออดปุ๊บ ก็ขึ้นไปข้างบนชั้น 3 ค่ะ ใส่หมวก ล้างหน้า ด้วยเจลสีแดง ละก็ ใส่หมวก นั่งรอสักพัก พี่เข้าก่อนเรา ก็ออกมา คือตอนนั้นใจสั่นมากค่ะ

image.jpg (618.97 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

image.jpg (544.99 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

image.jpg (594.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

image.jpg (608.32 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

image.jpg (859.42 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

image.jpg (520.05 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-16 23:22:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้าไป เค้าก็มีผ้า มัดมือเราไว้ 2 ข้าง เราสงสัยเลยถามพี่เค้าว่า มัดทำไมอ่ะค่ะ มันดูน่ากลัว
พี่พยาบาลเค้าก็บอก ว่า มือเราสกปรก มากค่ะ เมื่อเข้ามาในห้องผ่าตัด ถ้าโดนเครื่องมือแม้แต่ชิ้นเดียวต้องเปลี่ยนใหม่หมดเลย ละเค้าก็ชวนคุยต่างๆ นาๆ ละหมอก็เอาเมจิกมา จุดๆๆๆๆ ละก็บอกว่า จะฉีดยาชาแล้วนะค่ะ ไม่ต้องเกรง ที่นี่ดีค่ะ พี่พยาบาล เค้าจับมือตลอด อาจจะมีปล่อยค่ะ แต่แปปเดียว ขอไม่เล่าตอนทำนะค่ะ เดะจะไม่กล้าไปทำกัน เอาเป็นว่า เจ็บแต่ทนได้อ่ะค่ะ ลงมาก็มีพี่ที่พาเราขึ้นไปมารับ ลงมาพักชั้น 2 ละก็ให้ประคบเย็น ละก็กินยาอีก 3 เม็ด ตอนเรา ไปที่รถรำบากมากค่ะ คือเราเอารถยนต์มา กสิกร ห้ามจอด เราต้องไปจอดปั๊มอ่ะ ไกลมากๆๆๆ พอกับเราต้องขึ้นวิน ไปที่รถเรา มันเป็นอะไรที่แสนสุดจะทรมาน
เข้าที่แล้วเอามาให้ดูอีกนะค่ะ ติดตามคุณหมอไพศาลมาตลอดค่ะ  เจ้าของกระทู้ใช้ซิลิโคนของอะไรค่ะ
คิดว่าจะทำหมอไพศาลเหมือนกันค่ะ กำลังหาข้อมูลอยุ่ เจ้าของกระทู้ใช้ซิลิโคนอะไรค่ะ ค่าเสียหาเท่าไหร่เอ่ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้