ดู: 71864|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ใครเคยไปเสริมนมที่ประตูนํ้าโพลีคลีนิคมาบ้าง สวยไหม ราคาเท่าไหร่ อยากทําอ่ะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า ชื่อปูค่าสมาชิกใหม่เพิ่งเข้ามาวันนี้เปงวันเเรกค่า อยากมราบว่าไครเคยไปเสริมหน้าอกมาบ้างอ่ะค่ะ เเล้วไปทําที่ไหนมาราคาเท่าไหร่ค่า
อยากทํามากค่า ช่วยตอบทีนะค่ะ ขอบคุนมากค่า
คื่อว่าแน่ใจหรอค่ะทำหน้าอกเพื่อนเราบอกว่าเจ็บมากลุกไม่ไดสามวันเลยนะต่อไปมีลูกลูกก้อกินนมไม่ได้นะค่ะอีกอย่างการผ่าตัดน่ากลัวแล้วก้อเสี่ยงมากเลยทำเสดแล้วก้อมีแผลที่ใต้ราวนมกับด้านข้างด้วยค่ะ แล้วอีกอย่างคือมันทำให้หน้าอกไร้อารมจากการสัมผัสด้วยค่ะ เราแนะนำให้ใช้ยาทาแล้วก้อยากินที่เค้าขายกันดีกว่าค่ะใช้เวลาหน่อยแต่สวยอยา่งธรรมชาติอะเราก้อใช้นะจากคัพเอเป็นคัพซีเลยนะลองดูวิธีนี้ดีกว่าค่ะปลอดภัยดี

แสดงความคิดเห็น

ไม่จริงเลยค่ะเราก้อทำมา  โพสต์ 2011-11-27 19:33
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-7-5 15:45:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุงมากนะค่ะคําเเนะนํา ก้อยังไม่ตัดสินใจหรอกค่ะเเค่ลองหาข้อมูลดู
เราก็เข้ามาเป็นวันแรกจ่ะ ชื่อมิ๊กน๊ะ ของเรราทำมาที่ยันฮีอ่ะ มีไรคุยกันใด้น๊ะ หาเราใด้ที่เฟคบุ๊ค Nitiya meisje
หมอเทพประตูน้ำทำดีนะ ทำมาเท่าที่เห็นนิ่มทุกคนนะ ที่นี่ใช้ยาเบลอนะคะไม่สลบแต่ไม่เจ็บ

พนักงานอาจบริการไม่ดีเท่าไหร่ แต่ฝีมือหมอดีเลยค่ะ 45000 ค่ะ เอาไว้เปนทางเลือกนะ

แล้วที่หมอเทพทำทรงหยดน้ำมั้ยค่ะ ราคาเท่าไหร่หรอ แล้วพักนานมั้ยค่ะ  โพสต์ 2012-9-14 07:35
45000 -ข้างเดียวหรือสองข้างคะ กำลังศึกษาข้อมูลอยู่ค่ะ  โพสต์ 2011-11-22 08:35
พี่ทำมาเมื่อประมาณ15ปีที่แล้ว ใช้ยาเบลอ เจ็บมากมาย ปางตาย ตอนออกมานอนพักหลังผ่ายังได้ยินเสียงคนที่กำลังผ่าตัดร้องครวญครางออกมาทุกราย ยังจำความรู้สึกนั้นได้เลยอ่ะ จนตายคงลืมไม่ลงหรอก คลีนิคในตอนนั้น สกปรกมากอ่ะ แต่กลับตัวไม่ทันแล้วเพราะจ่ายตังค์แล้วถึงขึ้นไปเห็นสภาพ ตอนนั้น 45,000 บาท เดี๋ยวนี้ความสะอาดอาจจะพัฒนาแล้วนะคะ ไม่ได้ตามข่าวเหมือนกัน ครบเจ็ดวันขึ้นเขียงอีกครั้ง เพราะอักเสบไปข้างนึง คิดแล้วยังขยาดความเจ็บไม่หาย แต่ฝีมือหมอดีจริงๆ ค่ะ ทำออกมานิ่ม สวย เป็นธรรมชาติ ไม่ต้องบีบต้องนวด ส่วนเรื่องความรู้สึก ต้องใช้เวลาสักพัก แรกๆ จะชาๆ รู้สึกด้านๆ ผ่านไปแล้วจะดีขึ้นเรื่อยๆ จนทุกวันนี้พี่ก็ยังไม่มีปัญหาอะไรเลยนะคะ เค้าใช้วิธีเปิดรักแร้มองไม่เห็นแผลหรอกค่ะไม่ต้องกังวล แต่หมอจะไม่คุยกะคุณเยอะนะ เวลาเป็นเงินเป็นทอง และ ขอโทษ ปากจัดอย่างแรง สำหรับพี่หลวมตัวแค่ครั้งเดียวก็เกินพอแล้วค่ะ สำหรับประตูน้ำโพลีคลีนิค...บอกตรงๆ เข็ด
ถ้าจะทำที่นี่ ต้องทำใจ เรื่องความเจ็บปวดในการผ่าตัดและหลังผ่าตัด กะมารยาทของหมอและพยาบาล ถ้าจะต้องเสียเงินไม่ใช่น้อยๆ หาข้อมูลเยอะๆ ก่อนทำก็จะดีนะคะ

ที่หมอเทพทำทรงหยดน้ำมั้ยค่ะ ราคาเท่าไหร่หรอ แล้วพักนานมั้ยค่ะ  โพสต์ 2012-9-14 07:36
หวัดดีค่ะ เพื่อนคนไหนที่ทำ นม กับหมอเทพ รบกวนช่วยส่งเมลล์มาให้ชมหน่อยนะคะ ขอบคุณร่วงหน้าจ้า mylovebaby11@hotmail.com  หรือเพื่อนคนไหนจะ เมลล์มาคุยกัน ก็ได้นะคะ
ขออนุญาติขาย gift voucher ประตูน้ำโพลีคลีนิคคะ
เป็นบัตรกำนัล มูลค่า 5000 บาท ใช้ได้ถึง 5 พค ปีหน้าคะ
ใช้เป็นส่วนลดในการศัลยกรรมทุกส่วน สำหรับหมอเทพๆ คะ
ขายมูลค่า 3000 นะคะ ไม่ลดแล้ว สนใจติดต่อ aor05@hotmail.com
087-028 2800 มี 2 ใบนะคะ ขอบคุณคะ

ที่หมอเทพทำทรงหยดน้ำมั้ยค่ะ ราคาเท่าไหร่หรอ แล้วพักนานมั้ยค่ะ  โพสต์ 2012-9-14 07:36
หมอเทพก็อยุ่ใน คอลแล็คชั่นของเราเหมือนกันคะ 555+
สำหรับ จขกท ถ้าอยากเริ่ด อย่าได้กลัวเจ็บค่ะ สู้ๆ เป็นกำลังใจให้คะ
ไม่สวย ไม่เริ่ด ชาตินี้ แล้วจะรอชาติไหน จิงมั้ยคะ
ทำเลยคะ เราก็จะทำเหมือนกัน เอาให้บึ้มๆไปเลย
เราว่า การผ่าตัดหน้าอกถือว่าเป็นผ่าตัดใหญ่นะ ถ้าเป็นเราเราจะเลือกผ่าตัดที่โรงพยาบาลที่สะอาด เพราะจากการศึกษาก่อนทำศัลยกรรมหน้าอกต้องตรวจโรค ตรวจร่างกาย ก่อน เพื่อความปลอดภัยของตัวเราเอง เราว่าคุณภาพของหมอ+สถานที่ทำ สำหรับเราสำคัญนะ ต่อให้หมอเก่งแค่ไหนแต่ถ้าไม่มีอนามัยก็ไม่ไหวนะ เพราะถ้าติดเชื้อขึ้นมาเป็นเรื่องใหญ่ ศึกษาหลายๆที่ แต่ถ้าเป็นเราขอความปลอดภัยคู่กะความสวยอะ ชัวส์สุด  ++ความเห็นส่วนตัวนะ++ เดี๋ยวจะเสียน้อยเสียยากเสียมากเสียง่าย
เพิ่งไปทำมาเมื่อวันอังคารที่ 11 ผ่ามาไม่เจ็บเท่าไหร่ นมสวย รับรองคะ
เพื่อนทำมาสวยและนิ่มมากแต่เพื่อนบอกเจ็บมากขยับตัวไม่ได้แต่เจ็บพอทนได้ก็เลยทำใจอยู่นี่แหละเพราะกลัวการผ่าตัดว่าจะเลือกที่ประตูน้ำโพลีคลินิกนี่แหละเจ็บก็จะทนอยากได้มากขอทำใจก่อนค่ะ
ราคาเท่าเดิมไหมค่ะ
แล้วฉีดหน้าเรียวถาวรมีไหมค่ะ
เป็นคนหน้าสั้นเลยเสริมจมูกและฉีดคางฉีดหน้าเรียวมาแต่รูปหน้าเริ่มหายเรียวต้องฉีดใหม่ทุก 3 เดือนอยากฉีดแบบถาวรค่ะ
ไปทำมายังคะ? เราเป็นลูกสาวหมอเทพเหมือนกันค่ะ..อิอิ หมายถึงมีหน้าอกเพราะหมอเทพนะ
ประตูน้ำเราหาข้อมูลมานิ่มทุกคน เพราะ ใช้ผิวเรียบค่ะ นิ่มๆแน่ แต่นานๆไปดูแลไม่ดีแข็งแป๊กเลยค่ะ รู้สึกหลังคนเริ่มไปหมอเทพน้อยลงเหมือนกันนะค่ะ แต่ หมอทำราคาถูกดีค่ะ เพราะที่อื่นนี้ราคาสูงมากเลย
เพื่อนเราทำที่เลอแบ็งค็อคค่ะ  คุณหมอทำสวยดีค่ะ
เห็นเพื่่อนไปทำมาแล้วบอกว่านิ่มอยู่ แต่คิวจะเยอะหน่อย ต้องไปจองมั้ง เราดูทรงแล้วยังว่าไม่ค่อยธรรมชาติเท่าไหร่ ส่วนตัวเราก็ดูอีกที่ไว้อะค่ะ ของอัคราคลินิก รู้สึกชอบทรงของที่นี่มากกว่าอะ มีหลายทรงหมอไม่ได้ทำแบบบล็อคเดียวกัน แล้วตอนไปปรึกษาคือเจ้าหน้าที่ หมออะไรใจดี ทำให้เราอุ่นใจเลย ไม่กลัวที่จะต้องทำนมอะ คุยกับหมอนานมาก หมอแนะนำอย่างเยอะ แล้วไม่ยัดเยียดให้เราทำ ยังให้เวลาเราตัดสินใจอยู่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้