ดู: 1217|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูก คุณหมอปิติ ซิลิโคนอเมริกา โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ออยค่ะ  เราเสริมจมูกกับคุณหมอปิติ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์
เราใช้ซิลิโคนของอเมริกา เพราะเราศึกษาข้อมูลมาและลเือกใช้แบบนี้
เพราะมันน่าจะเหมาะกับเรา ส่วนตัวแล้วออยเป็นคนที่โดนอะไรนิดอะไรหน่อย
ก็ช้ำแล้วอ่ะ แบบโดนกระแทกนิดเดียวเขียวปั๊ดเลย ก็เลยชินอ่ะ ทำออกมาคิดว่าจะเขียวมาก
แต่ก็นะลองหาดูรีวิวมาเยอะแล้ว เห็นคนอื่น ๆ เค้าก็มีบวมเขียวกัน เป็นเรื่องปกติแหละ
เลยไม่ค่อยซีอะไรมาก พอถึงวันขึ้นเขียงก็มีตื่นเต้นนะ ก็คนไม่เคยทำนี่เนอะ
ขึ้นเขียงปุ๊ป คุณหมอก็ทำไรไม่รู้ชึบ ๆ ชับ ๆ ตื่นมาอีกทีอ่าววววว มีดั้งแล้ว
คุณหมอที่นี่มือเบานะ แต่เราอะคงช้ำง่ายอยู่แล้ว ตาเลยบวม 555+
ออยเลยพักประมาณ 5 วันอ่ะ กว่าจะหายบวม พอหายบวมออยก็ไปทำงานปกติ
แต่ออยก็ยังใช้ผ้าปิดปากนะ พอประมาณ 7 วันอะตาออยหายบวมเลยนะ
เพื่อน ๆ ออยทักเลยตอนไปทำงาน ชอบมากอ่ะมีดั้งแล้วอะไร ๆ ก็ดีไปหมด
ใคร ๆ ก็มอง ใคร ๆ ก็ถามว่าไปทำมาป่าวไรงี้ เราก็ยอมรับนะว่าทำก็สวยอ้าาาา
แต่บางคนก็บอกนะเหมือนไม่ได้ทำ

ยังไงรบกวนฝากด้วยนะค่ะ ออยเองก็เพิ่งเคยทำครั้งแรก อิอิ....

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยมากค่ะ ทำแล้วต้องหยุดงานกี่วันถึงหายบวมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้