ดู: 1528|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูก หมอบอย yb holistic clinic #ทีมหมอบอย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nunampan เมื่อ 2015-8-4 10:01

สวัดดีคร้าาาา  มารีวิวแก้จมูก ด้วยซิลิโคนนิ่มค่ะ โดยหมอบอย ที่ วายบี คลินิกค่ะ
ราคาค่าแก้ 6500.- ค่ะ เสริมใหม่ 9900.- รวมที่จ่ายค่าทำ 16400.- ค่ะ มีค่ายาทานและที่ประคบเย็นอีก 700 บาทค่ะ
เราทำมาได้ครบ สามอาทิตย์วันนี้ละค่ะ ทำเมื่อ 15 กรกฎาคม ค่ะ  ตอนนี้ทรงก็โอเคดีค่ะ ถามทว่าชอบไหม ก็ยังไม่ค่อยชอบเท่าไร แต่ก็โอเคดีค่ะ ถือว่าแก้แล้วได้ทรงจมูกที่ดีขึ้นค่ะ  เราบวมไม่มากค่ะ  รอยเขียวช้ำค่อนข้างน้อยค่ะ

ผ่านวันที่ 5 มาก็ยุบบวมไปเยอะค่ะ

รูปก่อนทำนะค่ะ

หลังทันทีค่ะ

หลังทำ 2 วันค่ะ

วันนี้เป็นวันที่บวมมากที่สุดค่ะ เขียวด้วย  คุณหมอให้ประครบเย็นเยอะๆเมื่อวานค่ะ ถ้าเป็นขนาดนี้แล้ว ประครบก็ช่วยได้แค่ไม่ให้บวมช้ำไปมากกว่านี้ค่ะ แต่ถ้าให้หายต้องใช้เวลาหน่อยค่ะ

วันที่ 4 ค่ะ

มันก็เริ่มดีขึ้นละค่ะ  คิดว่าจะต้องรักษาตัวนานเลย เพราะวันที่สองมันแดงช้ำเยอะ แต่ก็หายเร็วค่ะ  ตอนนั้นยังประครบเย็นอยู่ค่ะ ไม่กล้าประครบอุ่น เพราะหมอบอกว่า ถ้ารีบประครบอุ่น มันจะช้ำบวมแดงมากขึ้น ถ้าจะประครบอุ่นให้รอให้มันเหลืองก่อนค่ะ

วันที่ 7 ค่ะ ถือว่าดีขึ้นมาก เรื่องบวมช้ำนี่ หายหมดละค่ะ เหลือแต่บวมที่สันจมูกหว่างคิ้วค่ะ

วันที่ 10 ค่ะ ออกข้างนอกละค่ะ แต่ยังปิดแมสอยู่ เพราะยังไม่ได้ไปตัดไหมค่ะ ไม่มีเวลาเลยค่ะ เลยป้องกันฝุ่นละอองนิดหน่อยค่ะ

และ ณ ปัจจุบันค่ะ รอยหายหมดแล้ว ทรงสวย เนียนดีค่ะ

ก่อนหลัง ค่ะ

เพื่อนๆ คนไหนสนใจ ลองโทร หรือติดต่อเข้าไปถามที่คลินิกดูนะค่ะ เราไม่ทราบว่าโปรที่เราทำยังมีอยู่หรือป่าว เพราะเห็นว่า คุณหมอเปลี่ยนโปรบ่อย ๆ ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้