ดู: 2374|ตอบกลับ: 9

เสริมจมูก หมอสิทธิชัย ซิลิโคนอเมริกา โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อน ๆ ในดั้งโด่งค่ะ เราชื่อเฟิร์นค่ะ วันนี้เราจะมารีวิวการทำจมูก

ขอเกิ่นก่อนเลยนะ ตอนแรกที่เห็นข่าวตามเฟสตามเว็บที่เพื่อน ๆ แชร์กัน
เรื่องจมูกทะลุ เรื่องจมูกเน่า อยากสวยนะ แต่ลังเลมากก็หาดูรีวิว และก็ศึกษา
เรื่องศัลยกรรมนานพอสมควร ก็ถามพวกเพื่อน ๆ นะว่าเพื่อน ๆ ทำอะไรกันบ้าง
ทำที่ไหนไรงี้ และยิ่งมีเพื่อนที่ไปทำกับหมอกระเป๋า แล้วเน่ายิ่งคิดเยอะเลยคราวนี้
ใบเฟิร์นก็เลยไปหาดูพวกรีวิวทำจมูก ดูไปดูมาโรงพยาบาลเลอลักษณ์โอเคสุดล่ะ
คนทำออกมาสวยดี ราคาก็โอนะ ยิ่งดูจากโรงพยาบาลสวยมากอ่ะ นึกว่าอยู่ในนิยาย
อันนี้ก็เว่อร์ไป เฟิร์นโทรไปจองคิวกับพนักงาน และเฟิร์นก็เลือกคุณหมอสิทธิชัย
เห็นรีวิวหมอท่านนี้เยอะดี เฟิร์นเลือกซิลิโคนอเมริกา พอทำเสร์จประมาณอาทิตย์นึง
มั้ง !!! จำไม่ได้และแฮะ ก็ทำงานได้ปกติ เพราะส่วนตัวใบเฟิร์นไม่ค่อยช้ำแล้ว ไม่บวมด้วย
แทบไม่เป็นไรเลย เฟิร์นก็ทำงานปกติเลย หายกลัวเลยศัลยกรรมเนี่ย
ไม่เห็นน่ากลัวแบบที่คิดอาจเป็นเพราะถูกกับหมอ ถูกกับโรงบาลด้วยแหละมั้ง
ดีเลย ^^ แถมสวยขึ้นอีก ใคร ๆ ก็ทักว่าสวยขึ้น แต่งหน้าก็ขึ้น
ไม่ต้องนั่งไลค์ดั้งแล้ว ชีวิตดี๊ดี ^^

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-5 13:55:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-20 15:35:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2015-10-20 17:47:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รพ.เลอลักษณ์ หมอกิตติศักดิ์ ดีป่าวค่ะ รุ้มั๊ยเอ่ย?
โพสต์ 2015-10-21 07:49:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก็สวยดีนะค่ะ
โพสต์ 2015-10-27 21:12:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยเปลี่ยนไปมากๆคะ
โพสต์ 2015-10-28 18:22:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยเลยค่ะ  หน้าเปลี่ยนเลย หายบวมเร็วมากอะ แอบเห็นเสื้อสถาบันเดียวกัน  
โพสต์ 2015-10-28 18:37:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยขึ้นคะ :)
โพสต์ 2015-10-28 18:37:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยขึ้นคะ :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้