ดู: 2533|ตอบกลับ: 4

[เสริมคาง] จากหน้ากลมๆซาลาเปามาเป็นวีเชฟ เริศๆ:))

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย giftgiizz เมื่อ 2015-7-27 22:58

ฮัลโหล เอวี่บอลดี้ชาวดั้งโด่งไม่มีไรมากแค่จะมารีวิวเสริมคางค่ะ ชื่อกิ๊ฟนะค่ะ
เริ่มเลยนะจากเปนคนหน้ากลมบานๆคนนึงตั้งแต่เด็กๆซึ่งอยากจะหน้าเล็กๆหน้าเรียวมีคางมีมิติบ้างไรบ้างก็เลยตัดสินใจขอคุนม่อมแม่ไปเสริมเลยค่ะ ปล.ก่อนหน้านี้ศึกษามานานมากพอสมควร.
จนถึงเวลาละเละเกิดกิเลศมากจากรีวิวบ้างเวปต่างๆมาบ้างเลยไปเจอ ''คุณหมอพิสุทธิ์" จากรีวิวคนอื่นๆจากนั้นเลย add line. ไปสอบถามผู้ช่วยพี่พยาบาลลูกศรคุยดีน่ารักเป็นกันเองมากๆเลยรู้ศึกอยากทำหลังจากนั้นก็นัดว่าจะเข้าไปคุยกับคุณหมอและก็ได้เดินทางไปทำกับคนม่าม๋าเลยตอนแรกทะเลาะกับม๋าด้วยนางไม่ยอมให้ทำหมอก็ไม่ได้ง้ออะไรบอกให้ไปคุยกันดีกว่าแต่เราดื้อไม่ยอมไงอยากสวยยยยยยไม่อยากหน้ากลมแบบนี้เเล้วเลยขอร้องหมอว่าทำให้นู๋หน่อยนะ หมอเลยเครๆบอกกับเราว่าถ้าทำเเล้วไม่สวยหมอไล่กลับบ้านไปเเละไม่ยอมให้เราะเลาะกับแม่ฟรีๆหลอกส่วนม๋าเราก็ด่าไปสงสัยกลัวทำออกมาเเละเปนแม่มด พอถึงเวลาทำหมอก็ฉีดยาสลบค่ะรู้สึกเหมือนเล่รรถไฟเหาะตีลังกา100ทีประมาน20นาทีมั๊งก็เสดละ สรุปคือไม่เจบคือดีมาก ตอนเสริมจมูกนี่เจ๊บเจบฉีดยาชาตอนเราไม่สลบไงรู้สึกหมด คือปลื้มมากเปนศัลยกรรมที่ไม่เจบตัวตอนทำเลย แต่คืนนั้เหละปวดมากค่าาาแต่ก็นะจะสวยต้องอดทนน่ะจ๊ะไปดูรูปกันเลยละกันนะ  

BEFORE ก่อนทำ

ิก่อนทำคาง

ิก่อนทำคาง

After

หลังทำ3อาทิต

หลังทำ3อาทิต

ขอจบเพียงเท่านี้ก่อนนะค่ะ และที่สำคัญขอบคุณคุนหมอพิสุทธิ์มากๆค่ะที่ทำให้มีรูปหน้าเรียวธรรมชาติและยังดูแลหลังผ่าตัดอยู่เรื่อยๆอีกด้วยประทับใจมากค่ะ

ิก่อนทำคาง

ิก่อนทำคาง

ิก่อนทำคาง

ิก่อนทำคาง
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-27 23:00:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปล.ขออภัยที่ลงรูปไม่ค่อยเรียงกันเท่าไหร่นะค่ะพอดีเพิ่งเริ่มตั้งกระทู้เพิ่งหัดเขียนค่ะ
โพสต์ 2015-7-28 07:44:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ ทำที่ไหนค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-28 11:53:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
5622040017 ตอบกลับเมื่อ 2015-7-28 07:44
สวยค่ะ ทำที่ไหนค่ะ

ขอบคุณค่ะ ทำที่ ร.พ.เมโย กับคุณหมอพิสุทธิ์ค่าาา
โพสต์ 2015-11-25 08:45:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้คางเป็นไงบ้างอัพเดทให้ชมบ่างสิคั
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้