เจ้าของ: Skycurve
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] รีวิวจมูก 7 วันบีบีคลีนิคทองหล่อ หมอชัยรัตน์ รู้สึกไม่มั่นใจค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ดูน่ารักเข้ากับหน้าดีนะ
สวยแล้ววววว  ^^
โครงจมูกสวยนะ ทำออกมาสวยจร้า
อย่าไปคิดมาก  สวยจร้า
สวยขึ้นเยอะมากค่ะ
เราว่าสวยน้า โอเค
รวมๆเราก็ว่าสวยดีนะ เข้ากับรูปหน้าดีด้วย
สวยขึ้นเยอะมากค่ะ
สวยแล้ววววว  ^^
จริงๆมันสวยนะคะ
โครงจมูกสวยนะ ทรงสวยคะ
หน้ามีมิติขึ้นๆ สวยๆๆคร้า
สวยเข้ากับรูปหน้าคะ
สวยแล้ววววว  
ดูสวยขึ้นคร่าาา
หน้ามีมิติ สวยๆๆ
เราชอบทรงจมูกนะ
เราชอบจมูกนะ
เราชอบจมูกนะ สวยดีแล้วจร้า
ดูน่ารักเข้ากับหน้าดีนะคะ
โด่งขึ้นกว่าเดิมนะ หน้าคมขึ้นด้วย
น่ารักขึ้นๆ
ดูมีเคิร์ฟขึ้นกว่าเดิมมาก  ดูมีส่วนเว้าของจมูก สวยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้