เจ้าของ: Skycurve
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] รีวิวจมูก 7 วันบีบีคลีนิคทองหล่อ หมอชัยรัตน์ รู้สึกไม่มั่นใจค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ เข้ารูปหรือยัง
ทรงสวยนะ ชอบมาก รอดูตอนเข้ารูป
รอดูตอนเข้ารูปนะ  รอๆๆๆ
ยังยุบอีกเยอะมากๆๆๆนะ รอดูสักสองสามเดือนก่อน
สวย เข้ารูปรึยังคะ จะรอชมนร้า
รอยุบก่อน ขอให้สวยๆจ้าเป็นกำลังใจให้
จมูกสวยนะ รอดูตอนยุบจ้า
น่ารักขึ้นนน หายไวๆจ้า รอชมนะ
ตอนนี้จมูกเข้ารูปยังค่ะ เป็นยังไงบ้าง
สวยขึ้นนะ เราว่าเข้ากับหน้าดีออก
น่ารักขึ้นๆ หายไวๆจ้า
สวยดีนะ แฟนอาจจะยังไม่ชิน
เข้ารูปน่าจะสวยจ้า เป็นกำลังใจให้
สวยขึ้นนะ จิงๆ หน้าคมขึ้นอะ
ยุบอีกนิดสวยแน่ๆ
เป็นไงบ้างค่ะ ยุบหรือยัง อยากเห็นจังเลย
สวยดีนะ ว่าจะไปทำที่บีบีเหมือนกัน
เป็นยังไงบ้างคร่าาา
สวยดีจ้า ต้องรอเวลาอีกนิดดด
สวยนะจ๊ะ ต้องรอยุบอีกนิด
เป็นกำลังใจให้จ้า
ใจเย็นๆ พึ่ง 7 วันเองคะ
จมูกสวยนะ รออีกนิด
สวยแล้วคร่าาา เป็นกำลังใจให้จ้า
รออีกนิด สวยแน่ๆจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้