เจ้าของ: Skycurve
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] รีวิวจมูก 7 วันบีบีคลีนิคทองหล่อ หมอชัยรัตน์ รู้สึกไม่มั่นใจค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยขึ้นจริงๆค่ะ อย่าไปใส่ใจคำพูดแฟนเลย ผู้ชายก็แบบนี้เห็นเราสวยขึ้นแล้วหวง

แฟนคุณควรจะให้กำลังใจมากกว่าบั่นทอนนะคะ
ยุบแล้วต้องสวยแน่ มารีวิวอีกนะ
ทรงสวย แต่ยังบวมอยู่ รอหายบวมน่ะค่ะ
เราว่าถ้าเข้ารูปและยุบจะสวยกว่านี้ค่ะ
เราว่าถ้าเข้ารูปและยุบจะสวยกว่านี้ค่ะ
ดูน่ารักเข้ากับหน้าดีนะ หายไวๆน้าาา
ยังบวมอยู่เลย ยุบแล้วลงรูปให้ชมบ้างนะคับ
ทรงสวย แต่ยังบวมอยู่ อยากเห็นตอนปัจจุบันจังคร้า
ดูน่ารักเข้ากับหน้าดีนะ หายไวๆ รอชมค่ะ
สวยนะคะ อย่าไปคิดมาก
เราชอบจมูกนะ รอให้เข้ารูปก่อน ใจเย็นๆค่ะ
สวยมากจร้า อยากเห็นรูปตอนล่าสุดจัง
สวยแล้วนะ รอยุบก่อนจ้า สวยแน่ๆ
เราว่าถ้าเข้ารูปและยุบจะสวยกว่านี้ค่ะ  รีวิวเพิ่มหน่อยน้า
สวยขึ้นเยอะมากค่ะ
เราว่าสวยค่ะ หน้าเดิมสวยอยู่แล้ว มั่นใจนะคะ
รวมๆเราก็ว่าสวยดีนะ
สวย น่ารัก ดีนะคะ
อัพเดทหน่อยจ้า
รวมๆเราก็ว่าสวยดีนะ
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้