เจ้าของ: Skycurve
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] รีวิวจมูก 7 วันบีบีคลีนิคทองหล่อ หมอชัยรัตน์ รู้สึกไม่มั่นใจค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รอชมคะ ขอให้เข้ารูปไวๆ
เราว่าสวยนะ แค่รอเวลาอีกหน่อย
ทรงสวย แต่ยังบวมอยู๋
สวยคะ รอชมตอนเข้ารูปนะคะ
จิงๆเราว่าสวยขึ้นนร้า
โครงสวยแล้วน่ะค่ะ
โด่งขึ้นกว่าเดิมนะ หน้าคมขึ้นด้วย
สวยจ้า ดูดีขึ้น
สวยดีนะคะ จขกท ทำแล้วสวยขึ้น
สวยขึ้นนะจิงๆ
สวยแล้วน่ะค่ะ แค่นี้กำลังดี ดูเป็นธรรมชาติดี ไม่โด่งจนเกินไป
เราว่าโอเคนะ สวยดีนะ
สวยนร้า มันอาจจะยังบวมอยู่หรือป่าวจ๊ะ
สวยนร้า มันอาจจะยังบวมอยู่หรือป่าวจ๊ะ
ตอนนี้น่าจะเข้ารูปแล้ว อยากเห็นจังเลยคร่าา
ยุบรึยังคะ น่าจะเข้ารูปแล้ว อยากเห็นจัง
สวยกว่าเดิมค่ะ รอให้เข้าทีก่อนจะสวยกว่านี้
เสริมแล้วหน้าสวยคมขึ้นค่ะ
รอดูตอนยุบคะ
เราว่าสวยค่ะ หน้าเดิมสวยอยู่แล้ว มั่นใจนะคะ
ยุบเข้ารูปยังจ๊ะ อยากเห็นมากๆ
เราว่าสวยนะ แค่รอเวลาอีกหน่อยจ้า
น่าจะยุบกว่านี้นะคะ หายไวๆจ้า รอชม
สวยนะคะ อย่าไปคิดมากกกก
รออีกนิดให้เข้ารูปก่อน รอชมๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้