ดู: 4656|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เอากะเค้าสิอยากหน้าเหมือนฟ่านปิงๆ หมอศรัณย์จัดให้ เสริมคางแบบเทพสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tubtimsiam222 เมื่อ 2015-7-26 14:40

สวัสดีค่ะ เราชื่อดรีมนะคะ ทำงานในวงการพริตตี้ค่ะ ขอบอกก่อนเลยว่าปกติก็เป็นคนมีคางนิดหน่อย  
แต่ด้วยอาชีพการงาน ก็เลยต้องขอเป๊ะกว่าเดิมขึ้นไปอีกค่ะ ขอโมหน้าใหม่ไปเลย ส่องกระจกอยู่นาน กระจกก็บอกว่าต้องทำคางแหละ
เลยจัดการหาข้อมูลได้พักนึงเอาจริงๆ ก็เลือกอยู่เกือบๆปีนะคะ ทั้งอ่านรีวิว เข้าไปดูคลินิก ไปปรึกษาคุณหมอตามคลินิก
และรพ.ต่างๆ คลินิกไหนใครว่าดี ว่าดัง มาตรฐานสูง ราคาสูง คือไปมาหมดแล้วอ่ะค่ะ แต่ว่าความประทับใจเเรกที่เข้าไปไม่ค่อยมีเลยค่ะ
ดูการค้าสุดๆ การแก้ การรับประกันต่างๆเงื่อนไขเยอะ ก็เลยเอาวะตัดสินใจทำกับหมอศรัณย์ดีกว่า รับประกันฟรี ตลอดชีพเลย
มีที่ไหนราคาแค่25,000  จะดูแลเราไปทั้งชีวิต อย่างกะไทยประกันชีวิต 555 แล้วอีกอย่างที่เลือกที่นี่นะคะ เพราะว่าพี่ที่ให้คำปรึกษาของทางคลินิกก็ใจดีมากๆ
พูดเพราะ ใจเย็น ตอบไว มีปัญหาไรทักไปแปปเดียวตอบเลย ดูแลดีอย่างกะพี่เลี้ยงนางงาม ก็เลยตัดสินใจจองคิวเลยค่ะ ได้คิว 12 มิถุนาที่ผ่านมา
เข้าไปทำวันศุกร์นะคะ ไม่ได้ลางานด้วย โควต้าเต็ม เลยบอกคุณหมอไว้ก่อนเลยว่าลางานไม่ได้แล้วค่าาคุณหมอขอแบบไม่บวมไม่ช้ำเลยนะคะ
คุณหมอก็บอกไม่ต้องลาๆหายทันชัวร์  แล้วก็เอาแบบให้คุณหมอดู นี่เลยค่ะต้นแบบ อยากสวยแบบนี้คุณหมอจัดให้ได้มั้ยฮ้าาา เอารูปฟ่านปิงปิงให้คุณหมอดูค่ะ

เรฟเฟอเรนเริ่ดเกินหน้าตัวเองมาก555 หมอดูแล้วก็เออ พอได้ๆ พื้นฐานเดิมเราไปต่อได้ คุยกับหมอเส็ด ก็ไปทานยามึน บ้วนปาก เปลี่ยนชุด ถ่ายรูป
แล้วก็ขึ้นเขียงเลยจ้า นอนเก็บมือเสร็จปึ้บ หมอก็ทำการบล็อกยาชาตามกรอบหน้าแล้วก้อช่วงกรามค่ะ คือบอกได้เลยว่าหมอมือเบาสุดๆ
เราไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะตอนที่หมอจิ้มเข็มลงไป พอปากชาปุ้บหมอก็ลงมือผ่าเลยค่ะ โดยที่เราไม่รู้สึกอะไรเลยจริงๆ ชิลมากๆ
แต่จะได้กลิ่นไหม้ลอยมาเป็นระยะ ถามคุณหมอตอนหลังว่า เป็นเทคนิคการห้ามเลือดไม่ให้ออกมาเยอะ ป้องกันการบวมช้ำมากที่สุด
พอทำเสร็จก็มีพี่ที่คลินิกเอายามาให้ทาน เป็นยาแก้ปวด แก้อักเสบ ลดบวม แล้วคุณหมอเอากระจกมาให้ส่อง เฮ้ยมันดีอะ รู้งี้ทำไปนานแล้วมั้ย
เจ็บน้อยกว่าผ่าฟันคุดอีก ปลื้มสุดๆ นี่ภาพหลังทำเสร็จทันที สวยเลยไม่ต้องรอ

แต่ยังไม่สิ้นสุดการทำสวยครั้งนี้นะค่ะ เพราะทางคลินิกจะมีการให้วิตามินชื่อว่า Super blink ประโยชน์คือทำให้หายไวมาก ป้องกันการบวมช้ำหลังศัลยกรรมค่ะ แถมยังทำให้ผิวสวยอีก   คือจะบอกว่าพอทำตัวนี้เสร็จปุ้บนะ ไอ้ตอนแรกที่แก้มบวมอูมๆ ยุบไปทันตาเลย ไม่ได้โม้วว นั่นแหละค่ะพอทำเสร็จครบทุกขั้นตอนละก็จ่ายตังกลับบ้านค่ะ คือกลับมาบ้านวันรุ่งขึ้นก็แกะพลาสเตอร์ได้เลยค่ะ ไม่มีใครรู้เลยว่าทำอะไรมานะ แค่ถามว่าทำไมสวยขึ้น
เพราะมันไม่บวม ไม่มีรอยอะไรให้เห็นเลย เป๊ะเอ๊าะ สวยขึ้นแบบธรรมชาติ สวยเเต่กิดดดด 5555 เราไม่รู้นะว่าที่อื่นทำบวมช้ำนานแค่ไหน ต้องพันผ้าหรือใส่เฝือกอะไรไม่รู้เต็มไปหมด แต่บอกเลยว่าที่นี่ไม่มีบวมไม่มีช้ำไม่ต้องลางานเลยค่ะ  ใครสนใจทำศัลยกรรมก็เขอให้ก็บไว้เป็นตัวเลือกหนึ่งนะคะ
รับรองไม่ผิดหวังค่ะประทับใจแน่นอนหมอเทพโคด มีอะไรอยากสอบถามเพิ่มเติมแอดไลน์ไปได้เลยค่ะ พี่กี้  gibzykikiโทร.094-7699444 พี่เค้ายินดีตอบ24ชม. https://www.facebook.com/p10clinic

ภาพรีวิวแบบวันต่อวันเลยนะค่ะ

นี่เปรียบเทียบกับต้นฉบับให้ดู เอาซี้สู้ได้แล้วววว

สำหรับวันนี้พอแค่นี้ละกันนะค่ะ มีอะไรสอบถาม อินบ็อกได้เลยค่ายินดีแนะนำ

S__34070536.jpg (156.72 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 84)

ฉีดบริ๊งๆ

ฉีดบริ๊งๆ

S__34070538.jpg (226.79 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 85)

ก่อนทำ หลังทำสวยไม่ต้องรอ

ก่อนทำ หลังทำสวยไม่ต้องรอ
ตา จมูก ปาก คาง เป๊ะมาก สวยทุกชิ้นเลยค่ะ ชอบจมูกเป็นพิเศษ
สวยที่สุดใน3โลก เห็นแล้วอยากไปทำบ้างค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-26 23:26:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
laladungdong ตอบกลับเมื่อ 2015-7-26 16:18
ตา จมูก ปาก คาง เป๊ะมาก สวยทุกชิ้นเลยค่ะ ชอบจมูกเป็นพิเศษ

ขอบคุณค่าา จมูกก็หมอศรัณย์นะคะ อิอิ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-26 23:27:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
burlesque999 ตอบกลับเมื่อ 2015-7-26 18:47
สวยที่สุดใน3โลก เห็นแล้วอยากไปทำบ้างค่ะ

ขอบคุณค่าา
จขกท ทำปากที่ไหน คะ
ปาก จขกท. จุ๋มจิ๋ม น่ารักมากครับ แบบว่าปังมาก
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-27 17:06:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
falada.s ตอบกลับเมื่อ 2015-7-27 10:26
จขกท ทำปากที่ไหน คะ

ทำกับหมอศรัณย์เหมือนกันค่า
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-27 17:06:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Benzarmy ตอบกลับเมื่อ 2015-7-27 11:35
ปาก จขกท. จุ๋มจิ๋ม น่ารักมากครับ แบบว่าปังมาก

ขอบคุณค่า
สวยมากเลยค่ะ
ทำมาเท่าไหร่คะ อยากทราบราคาทั้งปากและคางเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้