เจ้าของ: baramee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รูปจมูกสวย ๆ สำหรับเพื่อนหญิง

[คัดลอกลิงก์]
ขอมาแจมด้วยคนนะคะ :3

จมูกของ มิกะ นาคาชิม่า กับ เมลิซซ่า มารี กรีน(นักร้องซีนอีโมใต้ดินค่ะ)

แถมอีกนิดนุงค่ะ >,<

เมลิซซ่า มารี กรีน

ทรงจมูก อันนะ ค่ะ

=^w^=
แก้ไขล่าสุด chomphu เมื่อ 2009-12-21 03:54

ไม่รุ้ว่ามีคนเอามาลงหรือยัง แองเจล่า เบบี้ค่ะ จมูกจิ้มลิ้มดี เราอยากทำทรงนี้

อันนี้รูปก่อนที่แองเจล่าทำ  ที่มาwww.teenee.com
เป็นคน

หน้าสั้นๆๆ เล็กๆๆ

แบบไหนถึงจะดูสวยอ่าคร่ะ
แก้ไขล่าสุด kookae เมื่อ 2009-12-24 22:27

ขอบคุณมากนะคะ มีรูปช่วยให้ตัดสินใจได้เร็วขึ้นเยอะเลยค่ะ...^_^
เอารูปมาช่วยค่ะ

misty1m[1].jpg (91.46 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

ขอคุณสำหรับแบบจมูกสวยๆค่า เห็นแล้วเกิดกิเลสอย่างแรง อิอิ
สวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ แต่อย่างเราจะทำได้รึ
  เอาแบบมาฝากอีกจ้า !!~

p7214476n6.jpg (83.33 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 24)

ก่าจะดูหมด ตาลายเยย ขอบคุนสำหรับรูปนะคร่ะ

ถ้าชอบแนวฝรั่งต้องแบบนี้เลย

อันนี้แนวเกาหลีจะ

untitled1.JPG (58.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 25)

มีแต่สวยๆ ทั้งน้านเลย  เหอเหอ  จมูกสั้นๆ แบบนุ๋  ควรจะเอาแบบไหนดีอะค่ะ  

ใจชอบโด่งๆ นะ สวยดี เริ่ดดีค่ะ  ขอบคุณนะคะ  ที่โพสต์ให้ดูอะค่ะ

บะบาย
เข้ากระทู้นี้ได้แบบตา จมูก ปาก เริ่ดค่ะ
รูป ฮันกาอิน ไม่ใช่คิมแตฮี ใช่ป่ะ   น่ารักดีเนอะ
หมอไทย ทำจมูกไม่สวยเหมือนหมอเกาหลีเลยอะเนอะ..........
แต่ละรูปสวยๆทั้งนั้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้