ดู: 328362|ตอบกลับ: 679
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รูปจมูกสวย ๆ สำหรับเพื่อนหญิง

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเปิด ๆ ดู แบบจมูกสวย ๆ  ก็เลยอยากเอามาลงให้ดู
จะเป็นรูป ซองยูริ สะส่วนใหญ่  เพราะอยากได้ทรงประมาณนี้

ใครมีรูปสวย ๆ ก็แปะได้นะ

แสดงความคิดเห็น

ไปทำมาแล้วค่ะเดือนกับอีก10วัน  โพสต์ 2011-4-29 17:09

คะแนน

65

ดูบันทึกคะแนน

ตาลาย รูปเยอะมากๆ สวยๆทั้งนั้น
โพส รูป เยอะมากๆ สวยๆๆ ทั้งนั้นเลย ขอบคุณที่นำสิ่งดีๆๆมาแบ่งกันค่ะ

ได้รูปจมูกที่ถูกใจไปหลายแบบเลยคร่า ขอบคุณ
>>>  สวยทุกแบบ  แต่มันจะเข้ากับฐานจมูกเราไหมเนี่ยสิ    
อยากทำจมูกมากแต่ไม่รู้จะเอาแบบไหนเป็นแบบดีอ่า  สับสนๆ
อยากทำจมูกมากแต่ไม่รู้จะเอาแบบไหนเป็นแบบดีอ่า  สับสนๆ
สวย สวยทั้งนั้นเลยอ่า...
ถ้าเราไปทำคงจิไม่ได้แบบนี้แน่ๆเลย
ทรงสวย แต่คนทำจะได้อย่างงี้ไหมอ่ะคะ เห้อ เลือกหมอไม่ถูกไม่พอ ไม่รู้หน้าจะให้รึป่าว จ๊ากกกกกกกกกกก
หวัดดีค่ะ...นกหวีดเป็นสมาชิกใหม่ค่..จมูกอย่างนกหวีดควรทำแบบใหนค่ะ.หวีดเคยไปทำที่ยันฮีมาค่ะ ได้มาแบบไม่แระทับใจแบบนี้ละคะ ควรจำใหม่หรือยังไงดีค่ะ
ชอบทรงจมูก ยุน อึน เฮ  จังสวยดี
เยอะมากๆดูจนตาลายเลย ขอบคุณเพื่อนๆมากค่ะที่หารูปมาแชร์ ตัวเลือกเยอะเลย มีแบบที่ชอบเยอะแต่ไม่รู้ว่าแบบไหนเข้ากับรูปหน้าของตัวเอง สุดท้ายคงต้องให้คุณหมอออกแบบให้
ช่วยคอมเม้นให้หน่อยนะคร้า ว่าหน้าเเบบนี้ควรใช้เเบบจมูกเเบบไหนอ่ะคร้า (ไม่มีข้อมูลด้านนี้เลย อยากทำจมูกคร้า)
สวยๆ ทั้งนั้นเลย  ชอบหมดเลยอ่ะค่ะ
ขอเสนอ ด้วยคนนะค่ะ

ช๊อบ ๆๆ

5833546094_e344779810_z_large.jpg (152.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ตอบกระทู้ somjeed ตั้งกระทู้

หน้าตาแบบเราเสริมได้ไหมอ่ะ
หน้าตาอย่างเราจะเสริมออกมาสวยไหมอ่ะ
เหนแล้วอยากจะไปทำใหม่จริงๆเลยแต่ละคนสวยๆทั้งนั้น
ชอบจมูกของ ซอง เฮ  เคียว
สวยมาก ของ ฮึนเฮ ก็สวย
อยากได้จมูกแบบคิมแตฮี จัง
อยากได้แบบนี้งิงิทำแล้วจะเข้ากะหน้าเรามั้ยน๊าาาาา

imagesCAGZVIX1.jpg (7.62 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ทรงสวยมากเรยคะ  จะเอาเปนแบบพิจรณาคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้