เจ้าของ: wowsara
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ไม่คิดเลยคับว่าหน้าอย่างผมจะเรียวได้ขนาดนี้

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนขอรายละเอียดคลินิก ราคา ฉีดไปกี่ยูนิตคะ
ขอรายละเอียดด้วยค่ะ
ขอรายละเอียด ราคา เบอร์ติดต่อ ชื่อคลินิคและชื่อคุณหมอที่ทำด้วยคร้า
ขอรายละเอียดด้วยค้าาา
ทำที่ไหนคะ ดูดีขึ้นมากๆค่ะ
ขอทราบรายละเอียดด้วยคนค่าา
ขอรายละเอียดหน่อยนะคะ
ขอรายละเอียดด้วยครับ
ขอราคาและคลีนิคด้วยคนนะคะ^^
ขอราคาและคลีนิคด้วยคนนะคะ^^
ขอสถานที่ กับราคาด้วยได้ไหมคะ
ขอรายละเอียดด้วยคนค่ะ หล่อมากเลยค่ะ
ขอรายละเอียดด้วยคนค้าสา
ดูดีขึ้นมากเลยย ขอพิกัด กับราคาด้วยค่าา
ขอสถานที่ ราคาค่ะ ชื่อคลินิคค่ะ
ขอรายละเอียด กับราคาด้วยนะคะ
ชื่อคลินิคอะไร หมดเท่าไหน่ครับ อินบ็อกยอกผมหน่อยย
คลินิกอะไรคะ ราคาเท่าไหร่
ใช้โบของอะไรคะเนี่ย เรียวจังชอบๆๆ
ขอรายละเอียดได้มั่ยคะ สนใจและกำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ
ขอทราบชื่อคลินิคกับราคาคะ
ทำที่ไหนคะ ขอรายละเอียดด้วยนะคะ อยากทำมั่ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้