12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: raypetch
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตา 2ชั้น แก้หนังตาตก Vplast Clinic ตาโต ตาหวานจริงๆ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-28 19:19:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
aokaka ตอบกลับเมื่อ 2015-7-28 14:06
เริ่มหายก็ยิ่งสวยเลยอ่าค่ะ

ขอบคุณค่า คุณหมอฝีมือเยี่ยมมากค่ะ
อยากทราบราคาค่ะ ชอบตาแบบนี้
ของพี่หนึ่งเดือนแล้วตาลึกโบ๋เลยลืมตาก็ใม่สุดมันรั้งมากเลย
อยากโพสรูปให้ดูแต่โพสใม่เป็น
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zodaz เมื่อ 2015-8-16 09:47

ตาหวานจังเลยชอบมากค่ะ หนูก็เพิ่งจองคิวไว้เองค่ะ ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะที่เลือกทำที่นี่
ตาหวานมากค่ะ เห็นแล้วอยากไปทำเลยหนูจะได้ไม่ต้องมานั่งเขียนตา เจ็บมั้ยค๊ะ ต้องพักฟื้นนานมั้ยค๊ะ
หน้าหวาน สวยคะ
ตาสวย หน้าคมขึ้นคะ
หน้าเปลี่ยนเลยอ่ะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ พักฟื้นนานไหมค่ะ
ตาหวานมากค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้