เจ้าของ: Moo_Gam
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก บีบีคลีนิค ไม่ช้ำ เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ช้ำเลยคะ ดีจิงๆ ทรงสวยเข้ากับหน้าด้วย
ไม่ช้ำเลยคะ ดีจิงๆ ทรงสวยเข้ากับหน้าด้วย เริ่ดๆ
เสริมแล้วโอเคเลย เราว่าสวยเหมาะกับหน้า
สวยไม่ซำ่ใครเลยจริงๆๆ
ทรงสวยไม่ซำ้ใครจริงๆค่ะ
ทำแล้วจะไม่มีรอยช้ำทุกคนมั้ยคะ หรือว่าแล้วแต่คน ชอบมากถ้าไม่มีรอยช้ำเลยยย
เสริมแล้วโอเคเลย เราว่าสวยเหมาะกับหน้ามาก
เนื้อจมูกน้อยนี้ทำยากจิง คุณหมอเก่ง ทำออกมาสวยมากก
สวยมากเลยค่ะ เราก็เนื้อน้อยมาก ไม่เห็นหนทางที่จะทำได้
แต่ตอนนี้เริ่มมีความหวังที่จะได้ทำแล้ววว
สวยคะ หน้ามีมิติเพิ่มขึ้น จมูกทรงก็สวยมาก
เสริมแล้วโอเคเลย เราว่าสวยเหมาะกับหน้า
สวยขึ้นจิงๆด้วยค่ะ
ไม่บวมเลยอะ ดีมากๆ แถมทรงสวยด้วย
แผลช้ำน้อย ทรงก็เหมาะกับหน้าคะ
สวยคะ หน้ามีมิติขึ้นมาก ทรงก็สวย
เป็นคนดูหน้าคมๆอยู่แล้ว พอทำแล้วก็ดูคมขึ้นอีกเลยนะคะ
สวยจัง จมูกโด่งสวย เลือกทรงดีมากคะ
ทรงสวยคะ ช้ำน้อยมากๆ คุณหมอคงมือเบาหน้าดูเลยนะคะ
เราว่าคนที่ทำแล้วช้ำน้อยนี้คงต้องนับถือความมือเบาของคุณหมอมากๆ
สวยมาก ช้ำน้อย ทรงดี
สวยมากเลยคะ โด่งดูดี
สวยมากเลยอะ่ ไม่ช้ำ ทรงสวย ออกมาดูดีขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้