ดู: 8660|ตอบกลับ: 83
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้น หมอต้น Masterpiece Clinic

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวตาสองชั้น หมอต้น Masterpiece Clinic
เพิ่งไปทำตาสองชั้นมาค่ะทำกับหมอต้นที่ Masterpiece Clinic แถวสยาม  เล่าก่อนว่าเมื่อตอนต้นปีเราเคยทำจมูกที่มาสเตอร์พีซคลินิกนี่แหลค่ะ ก็ชอบมาก ประทับใจ พออยากทำตาก็สนใจที่นี่เป็นอันดับแรก

ก่อนหลังทำจมูก
พอตัดสินใจว่าจะทำตาก็โทรถามคิวที่คลินิก (แนะนำให้โทรเช็คคิวก่อนเพราะหมอที่นี่คิวแน่นทุกคน ) พนักงานก็แนะนำว่าถ้าอยากทำเลยมีคิวคุณหมอต้นว่างอยู่พอดี ด้วยความที่อยากสวยเร็วๆก็นัดวันเลยค่ะ ก่อนทำเราเป็นคนมีชั้นตาหลบใน เลยอยากทำตาให้ตาโตกว่านี้มีชั้นตาชัดขึ้น มาดูกันว่าหลังทำเป็นไงบ้าง เราถ่ายรูปเก็บไว้ทุกวัน

ก่อนทำตาค่ะ

วันทำหมอถามว่าอยากแบบไหน เราบอกหมอว่าหนูอยากได้ตาหวานๆค่ะ555 ถ้าถามว่าเจ็บมั้ย ตอนทำไม่เจ็บนะ หมอทำเร็วด้วย แปปเดียวเองสวยเลย หลังทำวันแรกยังบวมอยู่แต่ไม่มากมาย อารมณ์เหมือนตาตุ่ยๆ และรู้สึกตึงๆที่ตา   

เริ่มช้ำนิดหน่อย ก็ประคบเย็นช่วยเยอะๆ นะคะ ยังรู้สึกตึงๆแผลบ้าง และบวมอยู่ค่ะแต่ลดลงกว่าช่วงแรกๆ นะ

วันที่ 5 ค่อยๆเข้าที่ขึ้น ชอบมากค่ะ ยังเห็นรอยเย็บอยู่

เพื่อนๆคิดว่าหลังทำตาแล้วเป็นยังไงบ้าง โอเคมั้ยอ่า ส่วนตัวก็ชอบนะคะ รู้สึกว่าหน้าตาเปลี่ยนไปเลย ตาหวานขึ้น แผลหายเร็วด้วย ประทับใจตั้งแต่ทำจมูกแล้วล่ะ พอมาทำตาก็สวยค่ะ คลินิกดีมากๆ สะอาดบรรยากาศดี หมอทำสวย ใครสนใจก็แนะนำเลยค่ะ
ตาหวานขึ้นเยอะเลยค่ะ สวยๆ ^ ^
ตอนทำจมูกนี่ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ?
เท่าไหร่ครับ
หน้าเปลี่ยนเลย ดูหวานขึ้น อยากทราบราคาเท่าไรคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-10 16:20:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
VanillinPinky ตอบกลับเมื่อ 2015-7-10 13:41
ตาหวานขึ้นเยอะเลยค่ะ สวยๆ ^ ^
ตอนทำจมูกนี่ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ?

ทำกับคุณหมอต้นค่ะคุณหมอใจดีมากๆ ^^
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-10 16:21:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

30,000 ค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-10 16:26:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
wipapawan ตอบกลับเมื่อ 2015-7-10 14:15
เพื่อนเราไปทำตา2ชั้นกับคุณหมอโอภาส สวยและดูตาคม และหวานมากขึ้น ราคา 15000 บาทค่ะ

ตอนแรกก็ลังเลว่าจะทำหมอไหนดีแต่เราก็ตัดสินใจทำกับหมอต้นดีกว่าแกให้คำแนะนำเราดีมากอ่ะใจดีด้วย ^^
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-10 16:26:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Dada15 ตอบกลับเมื่อ 2015-7-10 16:17
หน้าเปลี่ยนเลย ดูหวานขึ้น อยากทราบราคาเท่าไรคะ

ค่ะเราทำมา 30,000 ค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mydiew เมื่อ 2015-7-10 17:54

สวยจังเลย หน้าหวานนนนนขึ้นจิงๆ
จองคิวปรึกษาพร้อมทำเลยป่าวคะ รึคนละวันกัน
30,000 นี่ดูดไขมันออกด้วยปะคะ
ทำออกมาแล้วสวย เห็นอย่างนี้แล้วไปทำบ้าง
สวยงาม ณ สามโลก
น่ารัก มากคะ ชื่นชม ยินดีด้วยนะคะ
สวยงาม ณ สามโลก
น่ารัก มากคะ ชื่นชม ยินดีด้วยนะคะ
ทำออกมาสวยค่ะ ชอบๆๆๆมากๆๆ
สวยเริ๋ด เพอร์เฟค
ราคาเท่าไหร่
สวยทำแล้วดูดีมากๆๆเลย ทำนานไหมค่ะ
หน้าหวานขี้นมามากมาย
น่ารักกว่าเดิมเยอะเลยค่ะ
น่ารัก ทั้งสวย
สวยมากเลยค่ะ อยากทำแล้ว หมอต้นโอเคใช่มั้ยคะ แบบเย็บ3จุด หรือกรีดคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้