ดู: 1758|ตอบกลับ: 2

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] หน้าผากโหนก สวยขึ้นด้วยฟิลเลอร์ ที่เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า เราชื่อ นก คะ วันนี้เราจะมาแชร์ประสบการณ์การฉีดฟิลเลอร์หน้าผากให้เพื่อนๆได้ดูกัน เพื่อใครที่ตอนนี้กำลังอยากทำอยู่ เชียร์เลยคะ แต่ต้องเลือกแพทย์ที่เชี่ยวชาญกับคลินิกที่ไว้วางใจได้ด้วยน้า จะได้ปลอดภัยไม่ต้องมาเสียใจทีหลัง สาเหตุที่นกอยากทำหน้าผากรู้สึกว่าหน้าผากเรามันไม่ได้รูป แคบด้วยเวลาถ่ายรูปหรือส่องกระจกแล้วมันเห็นเป็นรอย  อีกอย่างอยากเสริมโหงวเฮ้งให้ตัวเอง เคยอ่านตำรามาคะเค้าบอกว่าคนที่หน้าผากกว้างและโหนกพอประมาณ ใบหน้าเอิบอิ่ม จะช่วยเสริมเรื่องโภคทรัพย์ นกเลยจัดเลยอยากรับทรัพย์เยอะๆบ้าง

ฉีดแล้วหน้าผากดูเต็มขึ้นโหนกขึ้น เวลามัดผมแล้วดูหน้าผากสวย และยังช่วยโหงวเฮ้งให้ดีขึ้นด้วยคะ อันนี้ช๊อบชอบ

โพสต์ 2015-7-14 10:20:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มันทำให้หน้าผากสวยขึ้นนะเนี้ย มัดผมแล้วสวยขึ้น กี่บาทค่ะที่ฉีดไป
โพสต์ 2015-7-14 10:51:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฉีดเยอะไหมคะ คือดูจากรูปเพิ่มขึ้นมาเยอะมาก

ราคาเท่าไร คะ สนใจอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้