เจ้าของ: mimg_ming
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาสองชั้นของหนู ปลื้มมาก [BBClinic]

[คัดลอกลิงก์]
ชั้นตาดูดี เท่าไหร่ เทคนิคอะไร
เป็นตาสองชั้นที่สวยมากๆค่ะ
ชั้นตาสวยจัง กำลังดี เข้ากับหน้าสุด สวยเลยเนอะ
สวยจังค่ะ คุณหมอท่านไหนหรอค่ะ
ชั้นตากำลังสวยเลย ชอบจังทำมาเท่าไหร่
สวยจัง สวยมากอิจฉาเลยค่ะ
ก่อนทำก็น่ารักแบบนึง หลังทำก็น่ารักไปอีกแบบจ้า ^^
เจาะใช่ป๊ะค่ะ ราคาเท่าไหร่
เปลี่ยนตาหมวยๆ ให้สวยมากๆจ้า ดูดีอะ
ปลื้มแทน จขกท เลยคะ ตาสวยๆ
น่ารักขึ้นค่ะ ดวงตากลมโตขึ้นมาก
ว่าจะไปทำที่นี้เหมือนกัน สวยยยยย
ทำมาแล้วสวยดีจ้า น่ารักๆ
ราคาเท่าไหร่ แบบเจาะหรือกรีด
ตาสวยคะ ทำมาน่ารักขึ้นมาก
เป็นตาสองชั้นที่สวยดีนะค่ะ
ก่อนทำน่ารัก หลังทำน่ารักไปอีกแบบจ้า
อยากทำตาคะ แต่กำลังดูๆอยู่ ที่นี้ทำสวยดีนะ
อยากทำตาคะ แต่กำลังดูๆอยู่ ที่นี้ทำสวยดีนะ
ตาสวยๆ คนสวยๆ ดี๊ดี
สวยหวานเลยยยยย
ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ค่ะ
ตาสวยคร่าา ได้ทำจมูกด้วยรึป่าวค่ะ
ตา 2 ชั้น สวยอะค่ะ สาวหมวยเหมือนกัน อยากทำบ้างเลย
เป็นตา 2 ชั้นที่สวยเหมาะกับหน้าดีนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้