12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: osana

ทำจมูกมากับหมอบุญคะอยากแก้กับหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2009-4-27 13:43:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แวะมาเป็นกำลังใจให้คุณอุ๊

ต่อสู้กับความจิตตกนะคัฟ

ขอให้หายบวม ยุบเร็วๆ จะได้มั่นใจในความสวยตัวเองซักทีคัฟ
โพสต์ 2009-4-27 18:52:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แหม ม ม
ตอนนี้กลายเปนลูกครึ่งปายแร้วน้าส์
สวยแร้วน้าส์
โพสต์ 2009-4-27 20:37:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อย่าลืมไปโพสรูปในทู้ "โพสรูปคุณหมอบุญถื่นน้าคัฟ"
เผื่อเพื่อน ๆ คนอื่น ๆ สนจัยคัฟผม
โพสต์ 2009-4-27 21:39:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยไปทำที่เดียวกับคุณจขกท ห้าวันผมต้องไปเอาออกเลย รับไม่ได้จิงๆ มันเปงแท่งๆไม่มีเคิร์บเลยเซงอย่างแรง ผมไม่ปล่อยสิ่งที่มันไม่ไช่ไว้กะผมหรอก ผมไม่โทษหมอ แต่โทษตัวเองที่หาข้อมูลไม่ดี เลยพลาดครั้งหย่าย  คนที่ทำมาพร้อมๆกัน เหนรูปเค้าแล้วยังดูน่ากลัวอยุ่เลยตอนนี้มันก็สามเดือนไปแล้ว ไม่มีทีท่าทรงจะสวยเลย แท่งหย่ายมาก ทื่อๆด้วย เซง
โพสต์ 2009-4-27 21:58:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอดูรูปด้วยคนนะค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-27 22:07:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อันที่จิงมันก็ไม่ได้สวยถึงขนาดหรอกค่ะถ้าถามว่าอยากเอาออกมั้ยอยากนะค่ะแล้วไปแก้กับหมอเฉลิมแต่ที่บอกว่าไม่แก้แล้วคือเราเลือกเองก็ต้องทำใจไปก่อนค่ะรอสักเดือนถ้าทนไม่ได้จิง(ทนไม่ได้อยู่แล้ว^^)คงจะไปแก้กับหมอเฉลิมค่ะเดือนหน้าจะพาพี่สาวไปทำกับหมอเฉลิมด้วยค่ะกำลังไปซื้อสายโทรศัพท์ค่ะจะเอารูปมาให้ดูด่วนๆ
รบกวนถามคนที่เคยแก้มาแล้วเล่าให้ฟังได้ไหมค่ะว่าเจ็บไหมเจ็บกว่าตอนทำครั้งแรกหรือป่าวแล้วจะทำได้โด่งน้อยกว่าตอนแรกหรือป่าวค่ะ
โพสต์ 2009-4-27 23:09:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราทำกับหมอเฉลิม
เเละก้อจะไปแก้กับหมอเฉลิมคะ
หมอบอกต้องรอไห้ครบ 3 เดือน
เเต่พอดูรูปจมูกเพื่อนๆไนเวบเเล้วยอมมะได้อย่างเเรงเพาะเราไม่โด่งเรยคะ
ดูมันทื้อๆสั้นๆ
เเละถ้าเปนไปได้สิ้นเดือนจะไปแก้

ปล.เราก้ออยากรู้คะว่า ตอนแก้เจ็บไหมคะ?????????????????????????ถอดนานไหม อยากรู้อ่าช่วยเล่าประสบกานไห้ฟังด้วยนะคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-27 23:49:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช่คะเห็นรูปคนที่โด่งกว่าสวยกว่าแล้วยอมไม่ได้ต้องรีบแก้แล้วถอดออกนี่ใส่ใหม่ได้เลยมั้ยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-28 00:24:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อุ๊มีเรื่องจะเมาส์ค่ะตอนที่หมอบุญจับจมูกอะค่ะอุ๊ก็บอกอยากได้หยดน้ำเค้าก็หัวเราะ(แบบประชด)และส่ายหน้าบอกไม่มีหยดน้ำหรอก โห่ แบบว่าเสียความรู้สึกเลยค่ะอยากเดินออกไปมากตัดสินใจผิดจิงเห็นว่าเค้าคิวเยอะนึกว่าจะสวยที่แท้คงเป้นเพราะราคาถูกนั่งเครียดอีกแล้วค่ะแบบว่าเราเชื่อใจหมอเราเลยไปทำไงค่ะแต่ผลที่ได้มั่นไม่ใช่นี่แหละค่ะมันเลยเสียความรู้สึก วันที่30นี้เค้าก็นัดดูแผลแต่อุ๊คงไม่ไปค่ะแบบไม่อยากจะเข้าไปที่นั่นอีกแล้ว รอนับวันแก้ค่ะ
โพสต์ 2009-4-28 04:53:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราทำกับหมอเฉลิม
เเละก้อจะไปแก้กับหมอเฉลิมคะ
หมอบอกต้องรอไห้ครบ 3 เดือน
เเต่พอดูรูปจมูกเพื่อนๆไนเวบเเล้ ...
ต้นฉบับโพสโดย white เมื่อ 2009-4-27 23:09

แก้ไม่เจ็บและใช้เวลาไม่นานเลยครับ

ขนาดใส่มา25ปี แล้วถอด ถึงแม้จะถอดยาก หมอดึงจนซิลิโคนขาด2ท่อน

แต่ก็ไม่เจ็บและใช้เวลาไม่นาน ซิลิโคนนี่มีหินปูนเกาะเลยอ่ะตรับ

อีกครั้ง 1 ปีแล้วแก้ ก็ไม่เจ็บ และแป๊ปเดียว ซิลิโคนยังใหม่กริบ เก็บไว้เป็นที่ระทึกด้วย
โพสต์ 2009-4-28 08:45:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เคยเสริมกับหมอบุญมาเหมือนกัน

แต่ตอนนี้แก้แล้วค่ะ พึ่งจะแก้มาได้ 1เดือนนี่เอง..

ตอนแรกที่เลือกหมอบุญ ขอบอกตามตรงเลือกเพราะราคาค่ะ แล้วค่อยไล่ดูผลงานไปเรื่อยๆ

ตอนนั้นที่ดูก็คิดว่าหมอทำออกมาใช้ได้ และไม่เห็นมีใครมีปัญหา เลยตัดสินใจทำ..

แต่พอทำมาจริงๆ มันไม่เหมือนคนอื่นๆที่เสริมอ่า ทั้งเรื่องของแกนซิลิโคน เงากระทบ ต่างๆนาๆ มันดูแย่อ่ะ T_T

หลังทำกับหมอบุญ 4เดือน มั่นใจว่ามันไม่ใช่จริงๆแล้ว ก็เลยตัดสินใจไปแก้..

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้คุณ osana นะคะ เข้าใจความรู้สึกค่ะ ^-^
โพสต์ 2009-4-28 10:36:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
36# may

คืทออยากทราบว่าไปแก้ที่ไหนคะ
แก้กะหมอ/ไรหรอคะ
ถ้า 1 เดือน เเล้วไปแก้ได้ไหมเพราะอีก 3 เดือนนนี่ เปิดเทอมเเล้วไงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

อยากสวยก่อนเปิดเทอม
ตอนนี้ยุบไม่มีดั้งเเล้วแหละ เหอๆๆ
โพสต์ 2009-4-28 10:37:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
35# mystically

อืมถ้าไม่เจบก้ดีคะ เเต่พอแก่เเล้วคงไม่มีไครมาสนใจจมูกหรอกจิงไหมคะ
อีกอย่างเทคโนโลยีสมัยนี้ก้อก้าวไกลลล เนาะ ^^
โพสต์ 2009-4-28 10:54:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้น้องอุ๊ด้วยนะจ๊ะ
อย่าท้อถอยเพื่อความสวยนะจร๊า..
โพสต์ 2009-4-28 10:55:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เคยเสริมกับหมอบุญมาเหมือนกัน

แต่ตอนนี้แก้แล้วค่ะ พึ่งจะแก้มาได้ 1เดือนนี่เอง..

ตอนแรกที่เลือกหมอบุญ ขอบ ...
ต้นฉบับโพสโดย may เมื่อ 2009-4-28 08:45

น้องเมย์จ๊ะพี่เคยเห็นทู้น้องเมย์ในบอร์ดนู้นแล้ว
จมูกใหม่สวยมากๆเลยจ๊ะ ยังไงก็มารีวิวให้เพื่อนๆในดั้งโด่งดูกันบ้างนะจ๊ะ
สวยแล้วต้องเผื่อแผ่นะจ๊ะ..คนสวยจะได้สวยยิ่งขึ้น..ยิ่งขึ้นไงล่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-28 11:20:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณค่าพี่หนิง mystically may white ตอนนี้ดีขึ้นเยอะเลยค่ะ(ความรู้สึกนะคะไม่ใช่จมูก)แล้วอุ๊อยากรู้ว่าตอนแก้นี่มันเจ็บกว่าตอนแรกหรือป่าวค่ะพี่หนิงตอนเอาออกแล้วใส่เเข้ไปได้เลยใช่ไหมค่ะ
โพสต์ 2009-4-28 12:03:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาเป็นกำลังใจคัฟ

ของอย่างนี้ขึ้นอยุ่กับความสบายใจของเราคัฟ

ไม่งั้นกะจะค้างๆคา นอนตาไม่หลับ อิอิ  สู้สู้
โพสต์ 2009-4-28 18:51:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาเปนกะลังจัยหั้ยทุกคนด้วยน้าคัฟ
โพสต์ 2009-4-28 22:34:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เปนกำลังจัยให้นะคร๊า
ตอนแรกเราก้กะว่าจาทำกะหมอบุญ
เหมือนกาน แต่ตอนนี้ลังเล
เพราะคุนหมอเสริมจากทรงเดิมของ
จมูก คุนหมอเน้นความปลอดภัย
ซึ่งจมูกเราตอนเด็กๆเคยเรียน
ยูโดมาแร้วพลาด
ปายโดนดั้ง 55 เลือดสาด ด ด
แร้วมานก้หัก เข้าปายนิสนึง แต่ถ้าคนม่ายสังเกต
ก้ม่ายรุ๊อ่ะค่า เรยตัดสินจัยทำกะคุนหมอเฉลิมดีกว่า
เพื่อผลลัพธ์ที่แน่นอน
อิอิ
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-29 12:30:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
  ตัดสินใจถูกแล้วค่ะคุณEzii อิอิ
โพสต์ 2009-4-29 14:20:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สรุปคุนอุ๊จะแก้จมูกกับหมอเฉลิมไหมคะ
หรือว่าไม่แก้เเล้ว

เราโทรไปที่ยันฮีบอกว่าจะแก้จมูกๆๆ ยันฮีแก้ที่นี่เสีย หมื่นสามพันห้าร้อย
เพราะเรารอหมอเฉลิมไม่ได้
พยาบาลบอกว่าทำ 2 อาทิตก้แก้ได้เเล้ว จิงหรอคะ????????????????????

เเล้วเราก้อโทรหาพ่อเพื่อนที่เปนหมอเค้าคุยดีมากกกกกกกกกก
บอกว่าอย่าเพิ่งไปแก้ที่อื่นไห้รอหมอคนเดิมมม

เพราะถ้าทำไหม่ครั้งที่ 2 อาจออกมาไม่ถูกไจเราอีกกกกกกกกก

เราเรยรอหมอเฉลิมดีก่า  แก้เเน่นอนคะฟันธง!!!!!!!!!!!!!!!
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-29 18:50:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด osana เมื่อ 2009-4-29 18:54

คงรอแก้ด้วยค่ะ อยากได้ปลายโด่งกว่านี้อีกนิดรอคิวได้ค่ะไว้ไปทำแก้พร้อมกัน(เก็บตังค์ด้วย)ไหมค่ะคุณwhiteคุยกันในเอ็มก็ได้ค่ะ au_cengck@hotmail.com
โพสต์ 2009-4-29 19:38:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอให้แก้จมูกใหม่แล้วได้สวยสมใจนะจ๊ะ แล้วลงรูปให้ดูด้วยนะค่ะ
โพสต์ 2009-5-2 22:11:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อืม  ของถูก ของฟรี ไม่มีดีในโลกอยากเห็นรูป จขกท ค่ะ ช่วยลง แบบเดิม กะ ตอนที่ไปแก้ใหม่ ด้วยนะค่ะ จะได้เห้นข้อเปรียบเทียบ และเป้น กำลังใจให้อีกคนนะค่ะ อ้อ อย่าลืมหา ตัวอย่างจมูก สวยๆ ให้หมอดูด้วยนะคะ อยากได้โด่งแค่ไหน บอกหมอค่ะ แล้ว หมอจะพิจารณา ตามจมูกเราค่ะ ปริ๊น ไปให้หมอเลยก็ดีค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้