ดู: 6255|ตอบกลับ: 48
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกมากับหมอบุญคะอยากแก้กับหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
ทำมาวันที่23ค่ะแก้ได้เลยไหมคะอยากแก้ไวๆๆๆๆๆๆๆต้องเสียค่าใช้จ่ายเท่าไรค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-25 08:36:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่เอพี่หนิงคะแก้จมูกเจีบไหมค่ะเล่าให้อุ๊ฟังหน่อยอยากแก้เร็วค่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-25 09:14:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
3เดือนเลยหรอค่ะรอไม่ไหวเลยค่ะไปแก้เลยไม่ได้หรอค่ะ เครียดมากๆๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ไม่ทราบว่าเครียดนี้เนื่องจากอ่ะไรอ่ะคัฟ
เพราะว่าช่วงนี้อาจเป็นช่วงที่บวมอยู่นะคัฟ
ทรงจมูกหรืออะไรคงยังไม่ได้ดังใจอ่ะคัฟ
ยังไงถ้าจะแก้ได้ รอสามเดือนไปดีว่าอ่า
อยากให้เจ้าของกระทู้ใจเย็นๆก่อนนะคัฟ รอให้หายบวมก่อน

ถ้าจะให้ดี่ช่วยรีวิวรูปให้เพื่อนๆได้ดูอ่ะคับ(เฉพาะจมูกก็ได้) เพื่อนๆจะได้ช่วยกันวิเคราะห์ให้
ยังไงก็ให้กำลังใจให้ครับ
ทำมาวันที่ 23 เมษาฯ ใช่ม่ะคัฟ
ถ้ายังม่ะเกิน 1 อาทิตย์รู้สึกว่าสามารถจะแก้ได้นะคัฟ
ยังงัยหั้ยคุณ osana รีบโทรไปหาคุณหมอด่วนเลยน้าคัฟ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-25 10:34:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชื่ออุ๊คะคุณกั้ง แก้ได้เลยหรอคะขอบคุณนะคะจะรีบโทรไปด่วนเลยค่ะทนหน้าตัวเองไม่ไหมแล้วคือรูปทรงมันไม่สวยเลยค่ะตัดสินใจผิดจิงๆเลยถ้าแก้แล้วจะเอารูปมาลงให้ดูนะค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-25 10:35:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่โอเปิ้ลมากๆๆๆๆๆ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-25 11:08:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมื่อกี้โทรไปที่คลีนิคมาแล้วค่ะเค้าบอกเดือน1คะถึงทำได้ ถ้าเดือนเดีบวก็รอได้ค่ะแต่ไม่มีคิวนี่แหละ
แก้ไขล่าสุด 0pEL เมื่อ 2009-4-25 11:20

อืม....สงสัยที่ฟอร์จูนคลินิกอาจม่ะเหมือนที่อื่น อิอิ
เพราะว่าเพื่อนของโอเปิ้ลคนหนึ่งไปทำที่อื่นมาแล้วม่ะชอบ
ก้ออยากแก้ แล้วเพื่อนก้อไปถามที่คลินิกหนึ่งที่ราคาสุง ๆ อ่าคัฟ
เค้าก้อบอกว่า ถ้ายังไม่ครบ 1 อาทิตย์สามารถแก้ไขได้
โอเปิ้ลก้อเลยนึกว่าถ้ายังทำไม่ครบอาทิตย์สามารถที่จะแก้ได้อ่าคัฟ
ยังงัยต้องขอโทษด้วยน้าคัฟ ที่ข้อมูลไม่แน่น แง แง
ต้องบอกกะพี่แดงอ่าคัฟ
ถ้ามีครายยกเลิกคิวนัด
หั้ยโทรบอกคุณอุ๊เลยคัฟ
หรือม่ายก้อต้องไปนั่งรอที่คลินิกอ่าคัฟ
แบบว่าถ้าคุณอุ๊ว่าง ก้อไปนั่ง ๆ ไว้อ่าคัฟ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-25 17:58:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะ คงรอสักให้หายบวมก่อนคะแล้วจะไปนั่งรอที่คลีนิคเลย โทรไปคุยกับหมอเฉลิมแกน่ารักมากๆเลยค่ะแกบอกว่าหมอบุญทำสวยค่ะให้รอให้หายบวมก่อน แต่อุ๊ใจร้อนถามแกว่าแก้ให้หนูได้มั้ยค่ะอ้อนแกแกเลยบอกหายบวมแล้วก็นัดคิวเลยค่ะตอนนี้ต้องการคิวมากๆเลยค่ะ      ขอบคุณพี่โอเปิ้ลนะค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-25 18:16:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด osana เมื่อ 2009-4-26 12:04

ถ้ามีใครจะยกเลิกคิวก็ขอนะค่ะเพราะตอนนี้คงไปนั่งรอคิวไม่ไหวค่ะช้ำทั้งจมูกช้ำทั้งใจอยากจะร้องไห้แต่ก็ร้องไม่ออกเพราะเราเลือกเองถ้าได้แก้แล้วอะไรๆก็คงจะดีขึ้นอะค่ะเหมือนได้เกิดใหม่เลยอะค่ะเฮ้อ!ถ้าใครไม่รีบร้อนทำก็ขอคิวนะค่ะเพราะอุ๊ไม่ไหวแล้ว ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
อยากดูรูปตอนที่ทำกะหมอบุน
หน่อยอ่ะค่ะ เพราะเราก้กำลังจา
ทำกะหมอบุนง่ะ อิอิ
มาให้กำลังในน้องอุ๊นะครับ

รอดูสัก 1 เดือนก่อน ค่อยไปแก้ก็ได้ครับ

จะได้รู้ทรงจมูกที่แท้จริงว่ายุบแล้วเป็นอย่างไร

ปกติ ถ้าจะแก้จมูก ก็ควรรอให้ครบ 3 เดือนก่อนอ่ะครับ

แต่ถ้ารอไม่ได้จริงๆ คุณหมอก็อาจพิจารณาทำให้ ภายใน 1 เดือน

ต้องแล้วแต่หมอแต่ละท่าน และเคสแต่ละเคสด้วยครับ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-26 06:11:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้หน้าหายบวมแล้วค่ะและพึ่งส่องกระจกจมูกดูดีขึ้นมากกกกกกกกกกกเลยค่ะอาจเป็นเพราะช่วงแรกคิดมากและบวกกับมันยังบวมอยู่คงไม่แก้แล้วแหละค่ะอุ๊บ้าไปเองแหละค่ะเดี๋ยวจะลงรูปให้ดูนะค่ะ^^ดีใจจังขอบคุณพี่เอพี่โอเปิ้ล คุณกั้งและทุกๆๆคนนะค่ะ หมอบุญก็ทำสวยค่ะคุณEzii
เหงมะคัฟ ซีบอกแร้วว่ามานยังบวมอยู่อ่ะคัฟ

ต้องใจเย็นๆน๊า ความสวยค่อยๆมา อิอิ

คุณอุ๊ อย่าลืมลบเบอร์โทรศัพท์ด้วยนะคัฟ(เด๋วนี้พวกแปลกๆเยอะเรย)
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-26 12:06:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แม่บอกเหมือนลูกครึ่งเลย (ครึ่งผีครึ่งคนหรือป่าวว้า)แต่ก็ต้องรอให้หายบวมกว่านี้อีกหาสายโทรศัพท์อยู่ค่ะจะลงรูปให้ดูนะค่ะ ขอบคุณคุณซีนะค่ะลบไปแล้วค่า
แล้วจารอดูรูปน๊าคัฟ

แสดงว่าสวยแร้ว ขนาดคุณแม่ยังทักเรย
แก้ไขล่าสุด mystically เมื่อ 2009-4-26 16:27
อืม....สงสัยที่ฟอร์จูนคลินิกอาจม่ะเหมือนที่อื่น อิอิ
เพราะว่าเพื่อนของโอเปิ้ลคนหนึ่งไปทำที่อื่นมาแล้วม่ ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-4-25 11:19

ข้อมูลโอเปิ้ลนะถูกแล้ว

ตอนพี่ทำคาง คุณหมอเฉลิมก็บอก ถ้าจะแก้ต้องรีบแก้

เพราะยังไม่ครบอาทิตย์ ยังแก้ได้ พังผืดยังไม่เกาะ

แต่ถ้าเลย7วัน ก็ต้องรอไป3เดือนอ่ะ

ตอนนั้นพอดีมันมีคิว เลยได้แก้เลย

นี่ได้แก้ภายใน1เดือนก็ถือว่า เร็วแล้วครับ แปปเดียว

บางทีที่คุณหมอให้รอเพราะ แรกๆมันยังไม่เข้าที่

แต่พอเริ่มเข้าที่เข้าทาง หลายคนก็พอใจไม่คิดแก้แล้วอ่ะครับ
ขอบคุณมากคัฟพี่โอม หุหุ
โอเปิ้ลก้อนึกว่าหน้าแตกซะแย้วงานนี้ อิอิ

คุณอุ๊ดีจัยด้วยนะคัฟ กับจมูก เปนธรรมดาคัฟผม
ที่ทุกคนจะจิตตกกะจมูกช่วงอาทิตย์แรก
โอเปิ้ลก้อเปนคัฟ ด้ายแต่ท่องไว้ จัยเย็น จัยเย็น
เด๋วทุกอย่างก้อจะดีเองคัฟ อิอิ เปนกะลังจัยหั้ยน้าคัฟ
รอดูรูปด้วยคนค่า

เเต่ยางไงก้อเปงกะลังใจให้นะค่า

สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ

จิง ๆ ต้องรอให้หายบวมแหละค่ะ

มาโชว์รูปด้วยนะค๊ะ
ช่วงอาทิตย์แรกที่ทำไม่ส่องจะจกเลย ถ่ายรูปเกบไว้เฉย ๆๆ
กลัวหน้าตัวเอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้