ดู: 1136|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] รบกวนแนะนำเรื่องปากกระจับหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเราคิดจะทำปากกระจับแต่ตอนนี้ลังเลว่าตัดปากล่างด้วยดีไหม??

image.jpg (261.13 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

คือจริงๆ การศัลยกรรมปาก มนุษย์เรา จำเป้นเฉพาะปากบนนะ ^^ เเต่รูปปากคนเราไม่เท่ากันอยู่เเล้ว เพราะว่าด้านบนต้องบางกว่าด้านล่าง :) เเต่ถ้าต้องการความเป๊ะจริงๆก็ บนล่างเลย ^^ ให้หมอออกเเบบรูปปากใหม่ เพราะดูจากปากของ จขกท. ปากล่างเหมือนจะเบี้ยวนิดนิด อาจจะเกิดจากการจัดฟัน เเนะนำให้จัดฟันเสร็จก่อนนะครับ ^^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-19 16:03:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
dewtupkop ตอบกลับเมื่อ 2015-6-19 15:42
คือจริงๆ การศัลยกรรมปาก มนุษย์เรา จำเป้นเฉพาะปากบนน ...

ใช่เลยค่ะปากเรามันแปลกๆเพราะจัดฟันด้วยพอดีจัดใกล้เสร็จแล้วเลยเริ่มหาข้อมูลอะค่ะ
ใจจริงเราอยากได้ปากให้มันเป็นกระจับแต่ไม่ต้องบางมากแต่ไม่แน่ใจว่าถ้าตัดปากบนอย่างเดียวปากล่างจะห้อยไปไหม
ใช่ห้ะ อาจจะมีโอกาสห้อยเพราะ บางล่าง ของคุณมัน ทรงมันไม่ใช่รูปยิ้มมาก ปากนูนสูง ^^ ถ้าทำปากบนอย่างเดียวเกรงว่าจะห้อย เพราะเนื้อปากคุณมันหนาครับ ^^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-19 18:16:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
dewtupkop ตอบกลับเมื่อ 2015-6-19 16:25
ใช่ห้ะ อาจจะมีโอกาสห้อยเพราะ บางล่าง ของคุณมัน ทรงมั ...

อ้อค่ะ ถ้างั้นเราคงทำบนล่าง  ขอบคุณมากนะคะ
ปากจะสวยได้รูปก็ต่อเมื่อเราทำกับคุณหมอที่เชี่ยวชาญน้ะคะ  เราเองก็เป็นคนริมฝีปากหนาเหมือนกัน ก็เลยไปปรึกษาคุณหมอที่  รักษ์คุณคลินิก  คุณหมอท่านให้คำแนะนำเราดีมากๆเลย  เราก็เลยตัดสินใจทำที่นี่  ตอนทำแทบไม่รู้สึกเลยค่ะ  คุณหมอมือเบามาก  ลองโทรไปสอบถามดูก่อนน้ะคะ  หรือส่งรูปถ่ายหน้าตรง  ไปปรึกษาคุณหมอดูก่อนก็ได้ค่ะ  ที่เพจ  เดอะพรีเมี่ยม  รักษ์คุณคลินิก  ค่ะ  เบอร์โทร  02-9346185  จ๊ะ
ปากคล้ายๆของเราเลยเเต่ว่าหมอทำให้เเต่บน
ปากกระจับหมอเอส วีนัส คลีนิกค่ะ เป๊ะๆๆๆๆ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &fromuid=450335
(ที่มาของเนื้อหา: ดั้งโด่งดอทคอม l )
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้