ดู: 7848|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ลูกสาวหมอเทพ 375 cc MT sm

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rejesiver2 เมื่อ 2015-6-16 03:05

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้จะมารีวิวให้คุณหมอเทพสักหน่อย ทำมาได้ครบ1เดือนแล้วค่ะ

คุณหมอถามว่า เอาใหญ่ไหม
เราตอบ ไม่ใหญ่ค่ะ
หมอบอก งั้น 400 cc แล้วกัน

ระหว่างรอทำ เราก็นั่งเครียดตลอดค่ะ เพราะส่วนตัวไม่ชอบใหญ่มาก พอได้เข้าไปทำ ก็เลยขอคุณหมอ ลดลงอีกสักหน่อย สัก 350-380 ได้ไหมคะ หมอบอก เดี๋ยวจัดให้
ระหว่างทำ ไม่ไปเล่นรถไฟเหาะเลยค่ะ รู้สึกตัวคุยกับหมออยู่ตลอด พี่ผู้ช่วยก็ชวนคุยไปเรื่อย เราก็คุยแบบคนเมา ฮ่าๆ คือพยายามฝืนพูด แต่ไม่รู้สึกเจ็บนะคะ มีบางช่วงใจแอบแว๊บไปที่อื่นบ้าง แล้วก็กลับมาคุยกับหมอต่อ อิอิ พอใกล้ๆเสร็จ ยาชาคงใกล้หมดฤทธิ์ แอบรู้สึกเจ็บนิดๆ เลยบอกหมอๆๆ เจ็บค่า หมอบอกจะเสร็จแล้ว อารมแบบคนเมา บอกหมอ เจ็บๆๆ 555 จริงๆไม่เจ็บขนาดนั้นนะ จนเสร็จ ก็เข็นเราไปที่ห้องพัก บอกเลย นมอ่ะไม่จ็บเลย เจ็บตรงที่ปักสายน้ำเกลือค่ะ เราไม่อ้วกไม่ค่อยมึนเลย นอนพักจนรู้สึกดีก็กลับที่พักได้

สามวันแรกพันผ้าแน่น นมไม่ค่อยเจ็บเท่าไรค่ะ พอทนได้ ยิ่งนมซ้ายแทบไม่เจ็บเลย และเราก็ทำอะไรเอง ช่วยเหลือตัวเองทุกอย่าง นอนหมอนสูง เอาผ้าม้วนๆรองหลังด้วย หลังไม่ปวดเลยนะ หลังจากนั้นคลายผ้า 3 วัน ค่อยหายใจโล่งขึ้นมาหน่อย

7 วัน ถอดผ้า  

เราไปตัดไหมตอน 9วัน ตัดได้ทั้งหมดเลย อาบน้ำ ฟอกสบู่แผลได้เบาๆ ล้างให้สะอาด ซับเบาๆให้แห้ง ไม่ต้องใส่เบตาดีน หรือยาอะไรทั้งนั้น พี่ผู้ช่วยบอกมา

ไปหาหมออีกทีตอน 15 วัน หมอไม่ได้นัดค่ะ แต่อยากเจอ เพราะจะต้องกลับต่างประเทศ เลยเข้าพบหมอให้ตรวจก่อนกลับ โดนฉีดอินรักแร้ 2ข้าง เพื่อให้แขนไม่ตึง หมอบอกนมปกติดี โล่งใจไป อิอิ

พิมยาว มาดูรูปกันดีกว่า
รูปจะใหญ่ไปไหม บอกเราทีนะ เราทำรีวิวในโทรศัพท์

ปัจจุบันวันนี้ นิ่มดี ไม่เป็นบล็อคค่ะ

ก่อนทำ

วันแรก หลังทำเสร็จ

3 วัน คลายผ้า แล้วพันใหม่แบบไม่แน่นเท่าวันแรก

10 วัน

12 วัน

15 วัน

1 เดือน 3วัน ปัจจุบันค่ะ

แผลทั้งสองข้างปัจจุบัน
หวังว่าจะเป็นประโยชน์ต่อคนที่กำลังตัดสินใจเสริมหน้าอกค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมาก
ทรงกรมหรอค่ะ ราคาเท่าไรค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-16 07:49:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
annfunny1 ตอบกลับเมื่อ 2015-6-16 06:22
ทรงกรมหรอค่ะ ราคาเท่าไรค่ะ

ทรงกลมค่ะ ราคา 50,000 บาทค่ะ

แสดงความคิดเห็น

สวยดีค่ะ  โพสต์ 2015-6-16 10:23
นมสวยและคล้อยดีค่ะ
สวยงาม เป็นธรรมชาติมากคะ
ทรงสวยมากๆเลยค่าเหนแล้วอยากทำบ้างจัง
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-16 23:55:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
yingmoi ตอบกลับเมื่อ 2015-6-16 15:44
นมสวยและคล้อยดีค่ะ

ขอบคุณค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-16 23:56:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Rungnoi ตอบกลับเมื่อ 2015-6-16 17:44
ทรงสวยมากๆเลยค่าเหนแล้วอยากทำบ้างจัง

ขอบคุณค่า ทำเลยค่ะ ไม่ผิดหวังจริงๆ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-16 23:57:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมวยสวย ตอบกลับเมื่อ 2015-6-16 16:13
สวยงาม เป็นธรรมชาติมากคะ

ขอบคุณค่ะ สงสัยเพราะเราขอไซต์ไม่ใหญ่มากเลยดูเป็นธรรมชาติ
รบกวนแอดLine. เค้าหน่อยได้มั้ยค่ะ อยากสอบถามเพิ่มเติมอะคะ id:khongkwan3
สวยมากเลยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมาก
สวยมากค่ะ สอบถามค่ะ ต้องใส่สปอร์ตบราหลังทำมั้ยค่ะ เรานัดทำไว้อยากได้ข้อมูลในการเตรียมตัวค่ะ
ตอนทำรู้สึกตัวตลอดหรอคะ? หมอไม่ได้วางยานอนหลับหรือคะ?
นมหมอเทพ สวยจริงๆ
ซิลิโคนยี่ห้ออะไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้