ดู: 7667|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] หมอไหน คลีนิคไหน ฉีดฟิลเลอร์สวยค่ะ อยากฉีดฟิลเลอร์หน้าผากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆดั้งโด่งช่วยแนะนำหมอฉีดฟิลเลอร์เก่งๆหน่อยค่ะ หรือตอนนี้ที่คลีนิคไหนมีโปรเบาๆบ้างคะ ขอบคุณค่ะ
เดอะซิบส์คลีนิกค่ะ   ตอนนี้กำลังจัดโปรฟิวเลอร์เลย ลูกค้าเค้าเยอะ ลองโปรปรึกษาดูน่ะค่ะ021012498
ล่าสุดเราก็เพิ่งไปฉีดมาที่เชอรี่คลินิกค่ะ ก่อนจะไปฉีดก็หาข้อมูลเยอะมาก ดีที่พี่ที่รู้จักเค้าแนะนำที่นี่ว่าหมอเก่ง มาจากโรงพยาบาลบางปะกอก 9 คุณหมอน่ารัก ใจดี ถามอะไรตอบหมดเลย ก็เลยวางใจ ทำออกมาสวยเลยค่ะ ก่อนอื่นก็ลองไปถามคุณหมอดูก่อนก็ได้นะ
siam loft cilnic หมอหนึ่ง เบอร์ 0918856098

โปรเห็น ฟิลเลอร์ ไม่อั้นคาง 13,500
จะฉีดอะไรก้อต้องพิจารณาให้ละเอียด ศึกษาให้มากๆ ฟิลเลอร์ ซิลิโคน และสารเหลวต่างๆ มันดีแท้ไหม ถ้าไม่มั่นใจ ควรเลี่ยงดีกว่า เมื่อพลาดพลั้งมาแล้ว แก้ไขมันยาก และราคาแพง แต่แก้ไขได้ แต่ต้องอดทน http://www.dungdong.com/forum.ph ... d=138596&extra=
สำหรับหน้าผาก เราฉีดที่มาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ ผลออกมาประทับใจดีค่ะ ไม่มีปัญหา แต่ลองดูหลายๆที่นะคะ เอาที่เชื่อถือได้ เราใช้ของ juvederm 1 cc ค่ะ
คุณหมอเพรชค่า หล่อ มือดี เก่ง ครบมาก ประจำอยู่ Fiora clinic คลินิกประจำเราเอง
หมอเพรชนี่เราก็รู้จัก แวะไปฉีดที่ฟีโอล่าบ่อยๆ แต่ไม่ได้ไปบ่อยๆ ต้องขับไปถึงมหาชัยไม่ใช่ใกล้ๆ เลย แต่ไปทีละคุ้มอยู่นะ
แนะนำ หมอคณิต maxi เป็นศัลยแพทย์ ที่ ฉีดฟิลเลอร์เก่งมาก ไม่บวมไม่เป็นก้อน ที่สำคัญ ฟิลเลอร์แท้ มีใบการันตรี ไม่ต้องกลัวปลอม ตรวจสอบได้ ลืมบอกไปค่ะ เป็นอาจารย์สอนฉีด ฟิลเลอร์ด้วยนะ ลองเข้าไปดู
https://www.facebook.com/maxicosmeticsurgery/
ฟิลเลอร์เราแนะนำหมอเบนซ์ หรือหมอเพรชที่ fiora clinic ค่ะ อยู่ตรงมหาชัย หมอเก่งมาก ฉีดดีมาก มีฝีมือการันตีจากเมืองนอกเลย
แนะนำหมอคณิต maxi หมอจะมีเทคนิคการฉีดที่ช่วยให้หน้าผากนูนสวยด้วย  ฟิลเลอร์ของแท้แน่นอนมีซีรีนัมเบอร์ให้ด้วย  
Anjali Clinic ใช้ฟิลเลอร์ของแท้อย่างดีเลย ของ restylane อยู่ได้เป็นปีเลย หมอเจี๊ยบเก่งด้วย เราฉีดกับที่นี่ประจำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้