เจ้าของ: gameboygame
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกหมอสุชาติ

[คัดลอกลิงก์]
เท่มากอ่ะนาย
หล่อเข้มเลย จมูกสวยแป๊ะ..สุดๆๆ  
วันนี้เข้าไปคลินิคมา พี่เค๊าเตอร์ ถามยํ้าตั้งหลายรอบ ว่าใครแนะนำมา

เค้าถามทำมันหรอครับ ?
จมูกแบบที่ชอบเลยครับ หล่อมาก เป็นต้นแบบได้เลย
อยากได้เบอร์ หมอ สุชาติอะคับ อยู่แถวไหนของอนุสาวรีย์อ่า   แล้วถ้าเราจะไปแก้ไหม่ ค่าแก้เท่าไหร่อ่าคับ
สวยมากเลยคับ บวกกับน่าคม หล่อโคตรอ่ะคับ
ถ้าไม่พูดภาษาไทยก็ไม่รู้นะเนี่ยะว่าเป็นคนไทย  ฝรั่งชัดๆ
459#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-17 01:42:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Hi หวัดดีคับ ว่างจะมาอัพเดจรูปปัจจุบันให้ชมนะคับ
460#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-17 01:43:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมพยายามจะดึงรูปจากไอโพนมาโพส แต่ทำไม่ได้อ่าคับ ใครทำเป็นสอนด้วยนะ
ดูดีมากค่ะหลอมากๆใจดีด้วยขอบคุณนะค่ะทีแชร์ขอมูลช่วยได้เยอะมากค่ะ. มีปัญหาเดียวกันแต่เราไม่ยากได้โด่งยากได้ธรรมชาติไม่รู้จะแก้ได้เล็กไหมถ้าไม่เอาโด่ง ยากเห็นรูปปัจจุบันจัง รบกวนอัพรูปไห้ดูหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
อิจฉาคิ้วจังเล้ยยยยย ^^
เริ่มมีแววหล่อ แล้วครับ
ผมกำลังหาข้อมูลครับ
เคยทำ กะหมออื่น นานมาแล้ว และเอาออก
เนื้องจากไม่สวย
นี่ก็สิบกว่าปีแล้ว คิดจะทำใหม่
ขอบคุนน้องมากๆ ที่มารีวิว ครับ
แหม ทำหน้า โพส. เย้ายวนจัง
ระวังจะโดนฉุดน่ะ. คริๆๆ
ไม่น่าเชื่อเลย
ผมว่า
น้องคงเข้าฟิตเนต ดูแลผิวหน้า เสริมบ้าง
ก็ดูดีขึ้นเรื่อยๆ
แต่เมื่อก่อน
ก็น่ารักน้ะ  ดูใสๆ ธรรมชาติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้