เจ้าของ: LUGNOO
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เพิ่งทำปากกระจับที่ Dmor มาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รูปล่าสุดงามมาก
ทำกับหมอคนไหนหรอคะ
ตอนนี้เข้าที่ยังค่ะ อยาเห็นจัง
บอกคุณหมอทรงอะไรหราค่ะ จะทำวันที่22 นี้แล้ว ตื่นเต้นมากๆ
ราคา15000นี้ยังมีอยู่มั้ยค่ะ
สวยค่ะ ตอนทำฉีดยาชาหรอคะ
เหมือนจะไม่เท่ากัน เลย
รออีกหน่อยอาจจะดีขึ้น
มีรูปอัพเดตมั้ยค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sareena11 เมื่อ 2015-9-13 15:37

สวยมากเลยค่ะ  กี่วันถึงพูดได้ปกติค่ะ
สวยดีค่ะ เราก็ทำที่นี่มา ตอนนั้นขอหมอแบบดูเป็นธรรมชาติๆน่ะคะ
ปากสวยมากเลยค่ะ  อัพเดทเรื่อยๆนะค่ะ
เริดมากค่ะ สนใจอ่ะ
เริดมากค่ะ สนใจอ่ะ
อยากสวยต้องทนจริงๆ
ทำเสร็จแล้วดูสวยเลยครับ
ปากเซ็กซี่ดีครับ
ราคาเท่าไหร่ครับ สวยจัง
คลินิกอยู่ที่ไหนครับ
มีภาพปัจจุบันมั้ยคะ
ของพี่คนนี้สวยดีค่ะ
คือเราสามารถเลือกแบบได้มั้ยอ่ะค่ะ
ปากสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้