ดู: 1307|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

น้องนม 400cc หมอกิตติศักดิ์ @เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราไปเสริมหน้าอกได้ประมาณ3เดือนแล้วค่ะ
กับคุณหมอกิตติศักดิ์ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ
มีเพื่อนๆแนะนำมาค่ะ หลายๆคนเสริมนมจากที่นี่แล้วไม่มีปัญหาอะไร
น้องนมนิ่ม สวยธรรมชาติมาก เราเลยตัดสินใจทำที่นี่ค่ะ
เราเป็นคนที่มีเนื้อหน้าอกบ้างเล็กน้อย คุณหมอเลยใส่ให้400ccไปเลยค่ะ
เป็นซิลิโคนผิวทราย ทรงกลม Natrelle ราคา95000บาทค่ะ

อยากจะบอกว่าสวยมาก นวดๆนิดหน่อย แต่บ่อยๆก็นิ่มสวยเหลือเกิน
ธรรมชาติ ปลอดภัยไม่มีปัญหาเลย
ไม่ผิดหวังค่ะที่ทำที่นี่ ชอบมากค่ะ
เลยมารีวิวให้ติชมกัน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยคะ ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
ใส่บราไซส์อะไรคะ ขอข้อมูลหน่อยคะ แล้วใส่เสื้อไซส์อะไรจร้า
กี่ cc คะ ใหญ่และสวยจิงๆ
กี่ซีซีคะ สวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้