ดู: 7970|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมคางสวย กับหมอปวลินท์ ที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาแชร์ประสบการ์เสริมคาง ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ
เหตุผลที่อยากเสริมคางเพราะว่าหน้าเราค่อนข้างกลม ไม่มีคางทำให้หน้าดูสั้น
อยากหน้าเรียวยาวโดยไม่ฉีดBotoxค่ะ ทำถาวรไปเลยดีกว่า เลยตัดสินใจทำคาง
หาข้อมูลอยู่พอสมควรค่ะ และก็เข้าไปปรึกษาหลายๆที่ จนมาตกลงทำที่นี่ค่ะ
เราทำกับคุณหมอปวลินท์ หมอน่ารักค่ะ ให้คำปรึกษาดีชอบมากค่ะ
การเสริมคางแผลอยู่ใต้คางค่ะ ใช้เวลาไม่นาน ไม่เจ็บมากค่ะ
ส่วนตัวแล้วเราชอบนะ ไม่เบี้ยว ไม่เอียง ไม่ดูเป็นแม่มดค่ะ เข้ากับหน้าดี
ยังไงก็ติชมได้นะคะ

ปล. หน้ากลมๆหรอ หลับไป ตอนนี้V v shapeแล้วค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยครับ ทำมาเท่าไหร่ หาข้อมูลอยู่ครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-21 16:29:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หลังทำเสร็จค่ะ เป็นไงบ้างคะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-21 16:30:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูป3วันกับ4วันค่ะ

x
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-21 16:30:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปัจจุบันค่ะ ติชมได้นะคะ

x

แสดงความคิดเห็น

ตัวเองมี facebook ไม๊ อยากดูความเปลี่ยนแปลงค่ะ เค้าสนใจทำกับคุณหมอเหมือนกัน  โพสต์ 2015-9-22 13:10
ราคาเท่าไหร่คะ^^
สวยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
สวยค่ะ ดูธรรมชาติดี

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

มีรูปแผลให้ดูมั๊ยคะ  ทำเเล้วหน้าหวานขึ้นเลยค่ะ   
ราคาเท่าไรคะ
สวยจ้า เรียวเลยอ่า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ราคาเท่าไรจ๊ะ เสริมคางอย่างเดียว ไม่ได้ฉีดโบท๊อกซ์ด้วยใช่ไหมจ๊ะ ดูหน้าเรียวขึ้นสวยเลยล่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-13 11:25:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
namfon2521 ตอบกลับเมื่อ 2015-6-4 14:03
ราคาเท่าไรจ๊ะ เสริมคางอย่างเดียว ไม่ได้ฉีดโบท๊อกซ์ด้วยใช่ไหมจ๊ะ ดูหน้าเรียวขึ้นสวยเลยล่ะ

ช่ายค่ะเสริมอย่างเดียวเลยค่ะ
ไซไรค่ะ หมอเหลาไหมค่ะค
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-14 10:10:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่ละคนไซต์จะไม่เท่ากันนะค่ะ ดรีมแล้วแต่คุณหมอเลยค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-14 10:10:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sine1 ตอบกลับเมื่อ 2015-7-13 21:17
ไซไรค่ะ หมอเหลาไหมค่ะค

แต่ละคนไซต์จะไม่เท่ากันนะค่ะ ดรีมแล้วแต่คุณหมอเลยค่ะ
ปัจจุบันคางเป็นไงบ้างค่ะทีรอยต่อ หรือยื่นยาว แม่มดไหมค่ะ
dreamm65 ตอบกลับเมื่อ 2015-7-14 10:10

ปัจจุบันคางเป็นไง
สวยขึ้น รับกับหน้าเลยค่ะ กำลังตัดสินใจไปทำกับคุณหมอ ขอทราบราคาด้วยจร้า
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-15 13:12:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
meanney ตอบกลับเมื่อ 2015-7-15 11:00
สวยขึ้น รับกับหน้าเลยค่ะ กำลังตัดสินใจไปทำกับคุณหมอ ขอทราบราคาด้วยจร้า

ของดรีมราคา 13900 คะ
เจ้าของกระทู้โครงหน้าคล้ายๆเราเลยค่ะ กังวลเหมือนกันว่าจะทำออกมาได้มั้ยจะสวยรึป่าว พอมาเห็นของตะเองแล้วกรี๊ดเลย น่ารักมากอ่า..
เจ้าของกระทู้โครงหน้าคล้ายๆเราเลยค่ะ กังวลเหมือนกันว่าจะทำออกมาได้มั้ยจะสวยรึป่าว พอมาเห็นของตะเองแล้วกรี๊ดเลย น่ารักมากอ่า..
แผลเป็นตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ
คุณหมอใช้ไหมชนิดไหนหรอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้