ดู: 13151|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามค่า...หมอชาตรี สยามคลีนิค เพชรบุรีซอย7

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุดโดย rbzerza เมื่อ 2010-6-19 13:46

ใครเคยทำแล้วมีปัญหาบ้างมั้ยคะ ช่วยแชร์ประสบการณ์กันหน่อยค่า...พอดีสนใจอยากทำกับหมอชาตรีค่ะ แต่เห็นข้อมูลในเวบน้อยมาก หรือเป็นหมอนอกกระแส คะ...มีปัญหาเรื่องเห็นซิลิโคนใสๆ หรือปัญหาอื่นๆมั้ยคะ

ขอบคุณล่วงหน้าคะ
ผมเคยไปแก้จมุกครั้งที่ 3 ที่นั่นมาอ่ะครับ อยากให้คุณ จขกท.ลองเข้าไปอ่านรีวิวของผม แล้วลองคิดดีๆนะครับ ของผมทำมาโด่งเกกินธรรมชาติ มองด้านข้างเหมือนอวตารเลบยอ่ะครับ แล้วซิลิโคนที่ใส่ให้เรา หมอบอกเป็นของญี่ปุ่นแบบนิ่ม  เราก็เชื่อว่าหมอจะมีจรรยาบรรณ์ที่ไหนได้ พอเสริมมาแล้วลองมาจับดูที่จมูกดู ไม่เหมือนกับที่ผมเคยเสริมมาก่อนหน้านี้ 2 ครั้งเลย ครั้งที่ทำกะหมอชาตรี -สยามคลีนิค  อยากจะบอกว่าแข็งมากๆ พอเราไปแก้ครั้งที่ 4 คุณหมอที่แก้ให้เราเอาซิลิโคนออกมาให้เราดู เป็นแบบแข็งอ่ะ เหมือนซิลิโคนไทย ราคา 4,900 สมัยที่สวยงามคลีนิคยังมีซิลิโคนไทยอยุ่อ่ะ เจ็บใจสุดๆ
คนละคุณหมอ ชาตรี ที่เชียงใหม่ รึเปล้่า
แต่เท่าที่รู้มาที่นี่พอทำไปกันก็ไม่มีปัญหานะ เพื่อนเราก็ทำที่นี่กันตั้งหลายคนก็ออกมาสวยแล้วที่สำคัญก็ไม่มีใครไปแก้ด้วย นอกจากไปทำที่อื่นมาแล้วก็มาแก้ที่นี่ คุณหมอใจดีมากอยากรู้อะไรถามได้หมดทุกเรื่อง ไม่ได้ยัดเยียดอะไรให้เรามากจนเกินไป ทำได้เค้าก็จะทำให้อะไรทำไม่ได้คุณหมอก็บอกเลยว่าไม่ได้
ที่พูดเนี่ยหมายถึง หมอสยามที่เพชรบุรีซอย 7 นะค๊ะ
ช่ายคุณหมอ  ใจดีมากคราฟ
ตกลงดีหรือไม่ดีคะเนี่ย คิดอยากจะทำคางที่นั่นอ่ะค่ะ เห็นคุณมาศทำออกมาสวยมากๆๆๆๆๆๆ
ของนิวทำมาจะครบปีละค่ะอีกสองเดือน ไม่เห็นต้องไปแก้เลย อีกอย่างวันที่นิวไปทำ นิวก้กลัวนะคะแต่พอพี่คนที่มาแก้จมูกเค้ามาแก้ที่นี่คือกับคุณหมอน่ะค่ะ เลยเพิ่มความมั่นใจไปอีก ลองหาข้อมูลได้นะคะอย่าด่วนสรุป
ของมาศ เอาออกหมดแล้วค่ ะทั้งจมูกทั้งคาง
คาง หมอเหลาซิลโคนหยาบได้โล่ห์ มันเลยอักเสบ
จมูก แกนไม่ติด เบี้ยว รูปจมูกไม่เท่ากัน พอครบ 3 เดือน จมูกล้มเฉยเลยค่ะ
โครงสร้างเสียหมด ลองศึกษาดูนะคะ
ประสบการณ์ตรงล้วนๆ ไม่ได้อิงจากผู้อื่น
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aewbuynick เมื่อ 2011-2-24 14:50

จะไปแก้จมูกวัน28 /กพ/54 แล้ว ที่สยามคลีนิคเพื่อนคนไหนแก้แล้วเป็นยังไงบ้างอยากคุยด้วย ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลโทร081-3783298 นิคค๊ะ
ตอบกระทู้ LalaCRoFT ตั้งกระทู้

กำลังจะไปแก้ของเดิม12ปีแล้วเหมือนจะเอียงซ้าย
ต้นฉบับโพสต์โดย มาศ เมื่อ 2011-2-11 20:50
ของมาศ เอาออกหมดแล้วค่ ะทั้งจมูกทั้งคาง
คาง หมอเหลาซ ...

แล้วคุณหมอบอกว่า เป็นเพราะอะไรหรอค่ะ
กำเราว่าจะไปทำพอดี  ใครเคยทำบ้างมาเเนะนำหน่อยยแอบหวั่น
ผมไปเสริมจมูกครั้งแรกที่หมอสยามอ่าคับ เหมือนอวตาล มากๆจิงๆคับ ไม่ธรรมชาติเอาชะเรยคับ

เพื่อนผมไปก้อทำครั้งแรกกะหมอสยามนี้เหมือนกานคับ แล้วพอไปแก้รอบ 2 กะหมอสยาม ก้อไม่ต่างรัยกะครั้งแรกเรยคับ แกนจมูกใหญ่ม๊าก
ข้อมูลหมอสยาม เว็บดั้งโด่งเพี๊ยบเลยค่ะ
เขียนผิดงะ  จะบอกว่า เว็บมีดหมอเพียบเลย ไปอ่านข้อมูลมา
สวัสดีครับ  ไปทำจมูกที่คลีนิคหมอสยามมาเมื่อมีนาคมปี 53 มีนา 55 ก้อจะครบสองปีแล้วครับ  หมอเป็นกันเองแนะนำดีครับ  ทำเมื่ออายุ 38 ครับ รูปปัจจุบัน 40 ย่าง 41 ละก้อยังไม่พบปัญหาอะไร  ตอนที่ทำบอกหมอว่าไม่ซีเรียสว่าคนจะรู้หรือไม่ว่าทำจมูกหรือไม่ทำ  เอาความพอใจของตัวเองเป็นหลักครับ  แต่คนส่วนใหญ่ที่ไม่เคยเจอกันมาก่อน  ก้อไม่ได้สงสัยอะไรคิดว่าเป็นธรรมชาติ   มีคนชมเยอะครับสวยดี   ลองดูนะครับ
สวัสดีครับ  ไปทำจมูกที่คลีนิคหมอสยามมาเมื่อมีนาคมปี 53 มีนา 55 ก้อจะครบสองปีแล้วครับ  หมอเป็นกันเองแนะนำดีครับ  ทำเมื่ออายุ 38 ครับ รูปปัจจุบัน 40 ย่าง 41 ละก้อยังไม่พบปัญหาอะไร  ตอนที่ทำบอกหมอว่าไม่ซีเรียสว่าคนจะรู้หรือไม่ว่าทำจมูกหรือไม่ทำ  เอาความพอใจของตัวเองเป็นหลักครับ  แต่คนส่วนใหญ่ที่ไม่เคยเจอกันมาก่อน  ก้อไม่ได้สงสัยอะไรคิดว่าเป็นธรรมชาติ   มีคนชมเยอะครับสวยดี   ลองดูนะครับ
เราก้อทำที่สยามคลินิกมานะ8เดือนแล้ว..ของเราไม่น่าจะมีปัญหานะข๊ะ
ผมก็จะไปแก้กับหมอชาตรี สยามคลีนิคอ่ะคับ จะเป็นอย่างไรหน่า กลัวจังเลย
คิดว่าจะไปแก้จมูกเหมือนกันค่ะ กำลังหาข้อมูลสยามคลีนิคค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้