ดู: 658|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] รีวิวทำนม 5 เดือนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวทำนม 5 เดือนค่ะ ตอนนี้นมนิ่มสวยเข้ารูป ดูธรรมชาติสุด
ฟินมากค่ะ อึ๋มเป๊ะเว่อร์....จนต้องมารีวิวให้ชมกันค่ะ
เป็นคนที่มีหน้าอกน้อยมากๆค่ะ แทบจะไม่มีเนื้อนมเลย

การศัลยกรรมหน้าอกเลยเป็นทางเลือกหนึ่งที่ทำให้มีความมั่นใจในตัวเองมากขึ้น
หน้าอกสวยงามขึ้นค่ะ เราทำนมที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ
เลือกEuroค่ะ ราคาก็ 65,900บาท ราคาทำตอนนั้นนะคะ ตอนนี้อาจเปลี่ยนแปลงค่ะ ลองเช็คดูอีกทีค่ะ
ทำกับหมอกิตติศักดิ์ หมอแนะนำดีมากๆและบอกให้นวดบ่อยๆจะนิ่ม ทรงสวย เหมือนธรรมชาติค่ะ
หลังทำนมมา รู้สึกชอบมากๆเลย สวยถูกใจ ไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ
ใส่ชุดไหนก็สวยสะกดใจเลย ฝากติชมด้วยค่ะ
โพสต์ 2015-5-13 16:34:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยคะ ยินดีด้วยนะคะ  อยากถามนิดนึง เจ็บมากไหมคะ
โพสต์ 2015-5-13 17:34:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจังคะ อยากทำบ้างจัง ตอนนี้เท่าไรแล้วก็ไม่รู้ -..-"
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้