12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ammie.za
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สวยลงตัว!! จัดจมูกใหม่ กับหมออ้น ดีมอร์

[คัดลอกลิงก์]
ทรงสวยอ่ะ อยากเห็นรูป ปัจจุบันจัง
ซิลิโคนอเมริกาหราค่ะ  ตอนทำเจ็บมั้ยว่างๆอัพเดตหั้ยดูหน่อยนะ
สันจมูกสวย แต่เหมือนมันบวมๆอยู่ช่ายมั้ยอ่ะ ตอนนี้เป็นยังไงอัพเดตหั้ยดูบ้างนะ
ซิลิโคนอเมริกาหราค่ะ คุณหมอชื่อไรค่ะ คลินิคยุ่ตงไหนอ่ะ
ถ้าเสริมพุงอีกนิด สูงอีกหน่อย คุณพี่ว่าเริ่ดกว่านี้แน่นอนค่ะ
สวยอ่ะ ใช่ซิลิโคนทรงตั๊กแตนมัยอ่ะ อยากทำจุง
ก็สวยนะ ดูเปนธรรมชาติดี  หมอใส่ซิลิโคนของอะไรให้อ่ะ  ดูแล้วไม่เปนแท่งๆดี ชอบ
ทรงสวยนะดูเป็นธรรมชาติดี  ราคาก็โอนะ  ไม่แพงเกินไป
ซิลิโคนอะไรค่ะ ราคาเท่าไหร่ อัพเดตตอนไม่บวมให้ดูได้ไหม
ดูดีขึ้นมากเลย รับกับใบหน้า
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้