ดู: 784|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] การกระชับตัวมันมีวิธีการทำยังไงบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
มีวิธีไหนที่จะช่วยยกกระชับต้นแขนให้ดูแขนไม่มีเหนียง หรือช่วยให้พุงที่ห้อยมันยกกระชับขึ้นโดยที่ทำแแล้ว ไม่ต้องเจ็บตัวมาก มันคือวิธีอะไรใครเคยไปทำมาบ้างแล้วคะ มาเล่าสู่กันฟังได้คะ อยากได้แบบไม่เจ็บตัวมากคะมีไหมคะ
ยกดัมเบลเลยค่าช่วยได้ ไม่เจ็บตัวด้วยจ้า

นวด RF ช่วยยกกระชับได้ กระจึ๋งนึงค่ะ
แต่ถ้าอยากเฟิร์มจิงๆก้ แนะนำให้ออกกำลังกายดีที่สุดค่ะ
จะเห็นผลจริงหรอค่ะ sonoqueen เนี้ย
ทำมาแล้วค่ะไม่เห็นเจ็บ หน้าวี จริงๆๆค่ะ   ติดต่อได้ที่ เพจนี้ https://www.facebook.com/sonoqueen.hifu?ref=hl
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-22 15:36:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่าสนใจมากเลยคะ ที่เข้ามาแชร์ข้อมูลกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้