123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: gayray69
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ประสบการณ์กลัวสุดขีดกับการเสริมจมูกครั้งแรก โดยหมอ อรรถพร 14 มิย 53

[คัดลอกลิงก์]
126#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-27 09:25:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 124# Noogiftz

ทำได้ค๊าฟ เดี๋ยวนี้ เขา กานตั้งแต่เด็กๆ ทั้งนั้น 18 กำลังดีน่ะ แต่เหนเขาบอกว่า ต่อไปหน้าจะเปลี่ยนอีกให้รอ ประมาณ20ก่อน อ่าส์ แต่ถ้าอยากทำ ก็ทำได้ค๊าฟ เคยเห็นบางคนทำตั้งแต่ ม ต้น ก็มีค๊าฟ
ตอบกลับ  awarm

ใช่ๆๆๆ ค๊าฟ เหมือนมันไม่เท่ากาน เพราะ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย gayray69 เมื่อ 2010-6-26 20:28

ก็พอใจในระดับหนึ่งคับเพราะแกนมันดูเล็กมาก  มีโอกาสก็คงแก้อ่ะคับ
ใจเย็นๆๆๆนะสวยมายเลยล่ะเราดิรอแก้อยู่ถ้าย้อนไปได้จะไม่ไปฉีดที่ไบโอเด็ดขาดTT-TT"
พี่คับ

พอทราบไหนว่าปลายจมูก หยดน้ำอ่ะเติมยัง เติมที่ไหนดี อยากได้หยดน้ำเพิ่มอ่ะคับ
จมูกดูสันเป็นคม
เปงไงบ้างแล้วคับศิษย์น้องเงียบเลย รูปอ่ะคับ
ตอบกลับ 131# bonny5274

น่านดิซอ...รูปอ่ะ
ไปทำเหมือนกันคับเมื่อวันที่ 18มิ.ย. ขอบอกว่าหมอมือเบามาก แล้วหมอก็เปิดบอลให้ดูเหมือนกันเลย 55+
ทำแล้วดูดีขึ้นครับ  ว่าแต่หยดน้ำมายัง
โด่ง สวยมากๆคะ แนะนำให้ทานน้ำมะพร้าว เยอะๆ หรือทานแทนน้ำเปล่าเลยคะ ช่วงสัปดาห์แรก เห็นผลชัดมากจะยุบเร็วมากคะ เอาใจช่วยนะคะ ความหล่อ กำลังจะมาเยื่อนเจ้าคะ
จขกท. เราก๊เพิ่งไปทำกับหมออรรถพรมา ตอนทำช่วงแรกความโด่งเราชอบมากอยากได้แบบนี้แหละ แต่พอผ่านไป 7 วัน(1อาทิตย์) รู้สึกมันแบนลงจากเดิมเยอะเลย เราเลยแอบนอยด์ กลัวว่าขนาด 7 วันยังแบนกว่าเดิมแล้วถ้าเข้า 2-3 เดือนกลัวว่าจะเหมือนไม่ได้เสริมเลยอ้ะ เราอยากให้มันโด่ง หรือว่ายิ่งยุบยิ่งโด่งก๊ไม่รู้นะ บางคนก๊บอกยิ่งยุบยิ่งโด่ง บางคนก๊บอกหากพอใจความโด่งเดิมที่ทำมาตอนช่วงแรกๆ ให้เตรียมใจไว้ว่ามันจะแบนลงอีกเยอะ ... ยังไงใครรู้ช่วยตอบด้วยน่ะ ขนาดเราทำราคา  9OOO นะยังรู้สึกแบนลงเลย ขนาดผ่านไปแค่ 1 อาทิตย์ ( น้ำมะพร้าว ใบบัวบกก๊มะได้ทานเร่ยย )

รบกวนตอบให้ละเอียดๆด้วยเน๊อ ผู้รู้ ศิษยืหมออรรถพรทั้งหลาย

ผมก้อทำวันที่15 ขอบตายังเขียวอยู่เลย
123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้