ดู: 1548|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ลดเหนียง หน้าใหม่ที่เมโกะคลินิกมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอแชร์ประสบการณ์การฉีดฟิลเลอร์ปรับรูปหน้า ที่เมโกะคลินิก กับคุณหมออู๋นี่แค่ผ่านไปแค่เดือนกว่าๆ หน้าเรียวขึ้นเยอะมากคะ คือได้มีโอกาสได้เจอบู๊ธของเมโกะคลินิกที่ ฟิวเจอร์คะ แล้วเห็นว่าเมโกะคลินิกเปิดศูนย์สำหรับการฉีดโบท๊อกและฟิลเลอร์ และโปรที่ซื้อมาก็ถูกมากๆด้วยคะ คุณหมอบอกว่ามีไขมันที่แก้มและคางเยอะมากๆ คุณหมอจะฉีดปรับรูปหน้าให้ เรียกง่ายๆ ออกแบบหน้าให้ใหม่ ตอนแรก งง!! มาก ว่าจะทำได้อย่างไร คุณหมอก็อธิบายละเอียดมากค่ะ ว่าจะฉีดยกบริเวณแก้ม หางคิ้ว หน้าเราจะเปลี่ยนไปมาเลยคะ หลังจากคุยกับคุณหมอเสร็จ ก็มีพนักงานพาไปแปะยาชา รอประมาณสัก 45 นาทีได้มั้งคะ พนักงานก็พาไปพบคุณหมออู๋ คุณหมอก็ลงมือฉีดเลยค่ะ ระหว่างฉีดก็รู้สึกเจ็บนิดหน่อยเท่านั้นเอง  ครบ 1 เดือนก็อย่างที่เห็นค่ะ ชอบหน้าใหม่ตัวเองมาก มีแต่คนทัก มีแต่คนถามว่า แอบไปทำอะไรมา เราก็บอกว่าไปฉีดฟิลเลอร์ ที่เมโกะคลินิกมาค่ะ

สวยค่ะ หน้าเรียวขึ้นเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้