ดู: 8024|ตอบกลับ: 48
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถ่ายรูปแบ๊วแบ๊ว เสริมจมูกที่เมโกะคลินิกกับหมออานนท์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อน้ำคะ น้ำเสริมจมูกกับหมออานนท์ที่เมโกะคลินิกมาได้ 1 ปีแล้วคะ ตอนนี้ประทับใจ สวยแบ๊วมากเลยคะ

ก่อนทำน้ำจะเป็นคนที่ตัวเล็ก เลยทำให้จมูกเล็กไปด้วย แต่เป็นจมูกเล็กที่ไม่มีดั้งค่ะ และปลายจมูกจะบานๆ เหมือนจะแบ๊วแต่แบ๊วไม่เต็มที่ 555+ หลังจากหาข้อมูลอยู่นาน ก็ตกลงใจเสริมจมูกที่เมโกะคลินิก เลือกทำกับคุณหมออานนท์ เพราะราคาไม่แพงมาก พอรับไหวคะ แล้วก็ได้เห็นรีวิวคนที่เสริมจมูกกับคุณหมอแล้วดูสวยมาก น้ำบอกก่อนเลยว่าน้ำไม่อยากได้สูงๆ โด่งๆ แบบพริตตี้ น้ำอยากได้ทรงที่เข้ากับหน้า และดูเป็นธรรมชาติ  ซึ่งคุณหมอก็ทำออกมาสวยประทับใจน้ำมากๆคะ ขอแชร์ประสบการณ์นะคะ หลังจากทำได้มาเกือบปี ตอนนี้เวลาถ่ายรูป แอ๊บแบ๊วได้ทุกองศาเลยค่ะ

เราเป็นคนปลายจมูกบาน อยากเสริมมากเลย แต่อยากจะถามหน่อยว่า ถ้าเสริมปกติกได้ไหมค่ะ
จมูก ได้ทรงมาก ไม่ดูแข็ง เลย รับใบหน้ามาก อันนี้เสริมปกติหรือ เสริมแบบกะดูกหลังหูค่ะ
จมูกทรงตัวเอง ทรงนี้ดูแลอยากไหมค่ะ คือ อยากทราบว่าเวลานอน ต้องนอนแบบไหน ต้องนอนตรงอย่างเดียวป่าว
จมูกน้องโอเคมากเลย ต้องปะคบ เย็น ร้อนนานไหมค่ะ
ราคาดีอ่ะ สนใจ ๆ
แบ๊วมากค้าาาา ราคาไม่แรงงง จับต้องได้จิงจิงงง
น่ารักมากค่ะ
น่ารักมากๆค่ะ
แบ้วมากค่ะ  น่ารักเลย
น่ารัก ใสใส สมวัยดีจ้า
airair_a ตอบกลับเมื่อ 2015-6-2 17:41
น่ารักอย่าบอกใครเชี่ยว

หน้าม้าเมโกะนี่ค่ะ เชียร์เมโกะทุกกระทู้เลยนะค่ะ
anaconda1914 ตอบกลับเมื่อ 2015-5-31 17:23
เหอๆ เมโกะ ปั่นกระทู้

จริงดิ
น่ารักอย่าบอกใครเชี่ยว
น่ารักจังเลยครับ
jangsan ตอบกลับเมื่อ 2015-5-28 17:45
ตัวอย่างทีมเชียร์แต่กระทู้บีบียู (ระวัง! ป๋าดันสร้าง ...

เหอๆ เมโกะ ปั่นกระทู้
น่ารักมากจ้า
ตัวอย่างทีมเชียร์แต่กระทู้บีบียู (ระวัง! ป๋าดันสร้างกระแสปลอม)
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D2

ดีมอร์ เมโกะ ก็เอากะเขาด้วย
น่ารักจังคะ อยากทำ

แสดงความคิดเห็น

เมโกะทุกกระทู้  โพสต์ 2015-5-28 17:44

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

น่ารักมาก ค่ะๆๆๆๆๆ

เมโกะทุกกระทู้  โพสต์ 2015-5-28 17:43

คะแนน

1

ซิลิโคนนิ่มบิดขึ้นลงได้มั้ยคะ
แอบมาดูสาวแบ้ว  สวยอะ

เมโกะทุกกระทู้  โพสต์ 2015-5-28 17:43

คะแนน

1

ต้องขออภัยสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับ ที่คุณ boy.get ได้ป่วนกระทู้นี้
ทำให้ทุกท่านมีคะแนนติดลบนะครับ ทางเว็บไม่มีส่วนรู้เห็นในเรื่องการให้คะแนนติดลบนี้น่ะครับ

หากสมาชิกท่านใดไม่ได้รับความสะดวก ในการเข้าใช้งานเว็บ เพราะคะแนนติดลบ
จนใช้งานไม่ได้สามารถแจ้งแอดมินได้นะครับ
จะได้ดำเนินการแก้ไขให้ครับ

ขอบคุณครับ :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้