ดู: 7722|ตอบกลับ: 60
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวทำตาสองชั้น สวยธรรมชาติไม่บวมไม่ช้ำเลย! มันดีอะ!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jajabin123 เมื่อ 2015-4-22 11:13

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้โอ๋อยากมารีวิวหลังตัดสินใจไปทำตาสองชั้นมาค่ะ คือตัดสินใจนานมากนะ แบบเป็นคนตาหมวยแล้วก็เลยไปหาดูรีวิวตามพวกพริ้ตตี้ดังๆมาเยอะมากกกก แต่พอเห็นแผลหลังทำแล้วกลัวจนเลิกคิดไปรอบนึงเพราะมันสยองเกิน แต่ไปเจอรีวิวของหมอเสที่มาสเตอร์พีซคลินิกมาเห็นว่าแทบไม่มีแผลเลย ก็เลยไปศึกษาดูก็เห็นว่าหลายๆ คนทำที่นี่แล้วแบบไม่มีใครบอกว่าเจ็บ ไม่บวม ไม่ช้ำเลยอะ ดาราก็มาทำ(เห็นตามด โฟร์มดแล้วชอบมาก)

ตัดสินใจเก็บตังแล้วเข้าไปคุยกับหมอแล้วก็ทำเลยค่ะ  เป็นเทคนิคCelebrity eyes แบบว่าหลังทำธรรมชาติมากและไม่น่ากลัวและไม่เจ็บเลย ของโอ๋มีดูดไขมันเพิ่มแต่ก็ไม่มีการช้ำอะไรเลยค่ะ ธรรมชาติมากใครๆก็ทักว่าสวยขึ้น เพราะก่อนทำคือตาชั้นเดียวเลยแบบตาเล็กมากกก วันที่นัดคุยกับหมอเส กว่าจะได้คิวคือแบบคิวยาวมากกว่าจะได้เจอรอเป็นเดือนๆ แต่คุ้มค่ะเพราะทำแล้วแบบชอบมาก

ก่อนทำ

หลังทำ 1 วัน ยังมีบวมนิดหน่อยเองค่ะ แต่ไม่ช้ำอะไรเลย

หลังทำ 3 วัน
หลังทำประมาณ 3 วันค่ะ ชอบมากๆใครไม่รู้จักกันมาก่อนคือไม่รู้เลยว่าโอ๋เพิ่งทำตามาเพราะมันธรรมชาติมากๆ บอกเพื่อนว่าเพิ่งทำมาสามวันนี่ยังไม่มีใครเชื่อเลย 5555 สวยมาก หน้าดูเปลี่ยนเป็นหวานขึ้นเลย ขนาดยังไม่แต่งหน้านะ^^

หลังทำ 5 วัน
หลังทำประมาณ 5 วันก็แต่งหน้าเลยค่ะ ตาสวยมากแต่งหน้าง่ายขึ้นเยอะสมัยก่อนมีชั้นตาเขียนอายไลน์เนอร์ยากมาก ตอนนี้ดูสดใสขึ้นแบ๊วขึ้นมากๆ เคสของโอ๋เป็นคนหัวตาเปิดอยู่แล้วก็เลยไม่ได้เปิดหัวตาค่ะ ทำแต่ชั้นตาและเอาไขมันออก ไม่ต้องตัดไหมอะไรเลย หมอจะนัดดูผล 7 วันค่ะ ชอบมากฟินสุดๆ เพื่อนๆโอ๋ก็ไปทำกันหลายคนเลยหลังจากเห็นตาโอ๋ ฮ่าๆ ประทับใจและพอใจหลังทำมากค่ะ ใครสนใจก็ลองดูในเพจนะคะ www.facebook.com/masterpiececlinicbeauty

โทษนะคะ คนในรูปเป็นเพื่อนเราเอง สอบถามเจ้าตัวแล้วเค้าบอกไม่ได้รีวิวในเว็บนี้นะคะ

แสดงความคิดเห็น

แจ้งนะคะ พอดีเราสื่อสารกับเพื่อนผิด เลยเข้าใจผิดค่ะ สรุปเจ้าตัวเป็นคนลงเองนะคะ  โพสต์ 2015-4-30 14:59
แจ้งนะคะ พอดีเราสื่อสารกับเพื่อนผิด เลยเข้าใจผิดค่ะ สรุปเจ้าตัวเป็นคนลงเองนะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-22 11:14:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[img=500,500]%5BURL=http://s296.photobucket.com/user/gookkai11/media/the%20eye/-3_zpsfsshcm18.jpg.html%5D[/URL][/img]
กำลังจะทำที่นี่เหมือนกันคะ คุณโอ๋ สวยมากมายได้คิว มิย ปรึกษาคิวยาวมาก   ของคุณโอ๋ ทำมาเท่าไหร่คะ
อ้าว แล้วใครมาลงรีวิว

แสดงความคิดเห็น

ขอโทษนะคะ คือเราสื่อสารกับเพื่อนผิด พูดชื่อเว็บผิดเลยเข้าใจผิดนึกว่าไม่ใช่เพื่อนลง แต่จริงๆเพื่อนเป็นคนลงเองค่ะ แฮะแฮะ ^^  โพสต์ 2015-4-30 14:58
สวยมากค่ะ ค่าเสียหายเท่าไหร่คะคุณโอ๋ ?
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-4 17:39:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nils ตอบกลับเมื่อ 2015-5-2 20:03
สวยมากค่ะ ค่าเสียหายเท่าไหร่คะคุณโอ๋ ?

ขอบคุณคะ ตาโอ๋ 35000 ค่ะ  
สวยค่ะ ยิ่งทำยิ่งสวย น่ารักค่ะ  
น่ารักจังครับ คิดไม่ผิดที่ทำ ผมชอบ มองไม่เบื่อ
เห็นแล้วสวย มากๆๆๆ
รบกวนถามนิดนึงค่ะ จมูกก็สวยไม่ทราบทำที่ไหนค่ะ

จมูกสวยค่ะ ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
ทำมาราคาเท่าไหร่ค่ะ เห็นแล้วสวย
สวยมาก เห็นแล้วชอบ
ชอบมาก สวยเริ่ด สนใจ
สวยมากเลยค่ะ  สวยขึ้นเยอะเลยยย
ตาหวาน ตาสวย
ตาสวย น่ารักมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้