ดู: 1670|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ศัลยกรรมตาสองชั้น คุณหมอโอ๋

[คัดลอกลิงก์]
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-19 15:07:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมารีวิว ตาตัวเองให้เพื่อนๆดูน่ะค่ะ เริ่มจากตอนแรกเราเป็นคนตาชั้นเดียว แต่ด้วยความที่อยากมีตา2 ชั้น  ก็เรยหาข้อมูลจาก เว็บดั่งโด่ง มาสักพัก  และดูรีวิวจากคุณหมอ หลายๆท่าน จนมาเจอรีวิวของคนใข้คุณหมอโอ๋ ธนพันธ์ ที่วีนัสคลินิก  เลยแอบเข้าไปส่องไอจีคุณหมอ อยู่เรื่อยๆค่ะ ถูกใจฝีมือการทำตาของคุณหมอโอ๋มากก(กรีดตา แบบแผลเล็ก)   เราเรยตัดสินใจ นัดวันทำตากับ พี่ยูมินเลขาคุณหมอโอ๋ค่ะ  เพราะอยากสวยก่อนเปิดเทอม  อิอิ ค่าทำ ตา 20,000บาทค่ะรวมค่าดูดไขมันด้วยค่ะ     
สวยมากเลยค่าา
ไอจีคุณหมอชื่ออะไรค่ะ
Cccooo ตอบกลับเมื่อ 2015-5-6 10:52

Drthanapan ค่ะ
สวย แบ้วมากเรยค่ะ
สวยมากเลยคร่าาา ชอบๆ
ทำมาได้สวยมากเลยจ้า โชคดีจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้