ดู: 756|ตอบกลับ: 3

[ตาสองชั้น] ตัดถุงใต้ตา

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยเราด้วย เราอยากฝ่าถุงใต้ตา เราหาข้อมูลทั้งวันมาหลายอาทิตย์แระ อยากอ้วก คืออยากรู้ว่าหมอไหนเชี่ยวชาญ  คือได้ยินว่ามีหมอ นิเวศ สยามสวอน กะหมอ กมล แต่ราคา 30000 ยังไม่รวมค่าฉีดเติมไขมัน... T T  แล้วอ่านมาก้อมีเคสหลุดด้วย มีที่ไหนอีกไม๊ ที่ฝ่าเก็บสวยๆ เราไม่ค่อยมีตัง แต่ทำได้ช่วงสามเดือนนี้เท่านั้น เลยต้องรีบตัดสินใจ  ช่วยเราที!!!  
โพสต์ 2015-4-18 21:49:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำเกาหลีเลย 45000บาท
โพสต์ 2015-4-18 21:49:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำเกาหลีเลย 45000บาท
โพสต์ 2015-4-19 02:52:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ที่สยามสวอนก็ดีนะคะ พี่สาวเราไปผ่าออก พี่บอกว่าหลังจากผ่าแล้วไม่เจ็บเลย แค่มีอาการบวมช้ำนิดหน่อย เราก็อยู่กับพี่เราตลอด ช่วงสองสามวันหลังผ่าจะช้ำๆ เขียวๆ พอเข้าวันที่หกที่เจ็ด ตาหายสนิทเลยค่ะ ปัจจุบันปีกว่าๆแล้ว ตายังดูดีอยู่เลยค่ะ คือ มองไม่เห็นรอยอะไรเลยค่ะ ตัวเราเองตอนนี้ก็อยากทำค่ะ รอเก็บตัง ปกติการผ่าตัด ทำศัลยกรรมก็ต้องมีเคสหลุดเป็นธรรมดา แต่สำหรับตัวเราก็คิดว่าจะทำที่สยามสวอนค่ะ เพราะแลดูมีรีวิว มีชื่อเสียง เท่าที่เราทราบมาก็มีที่นี่ ที่โอเค นะคะ
ขอให้ จข กระทู้โชคดีนะคะ อย่าลืมมรีวิวด้วยน้า เราอยากเห็น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้