12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: RosePatcharee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้ไขจมูก เสริมจมูกที่ ธีระธรณ์ คลินิก คะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยยยยยคะ ลงรูปอีกนะคะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-4 11:52:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RosePatcharee เมื่อ 2015-10-4 11:53

จมูกทรงสิงโต จมูกทรงรับทรัพย์ ที่สำคัญสวย

Ikhing19 ตอบกลับเมื่อ 2015-4-26 10:51
ตอนนี้จะแก้เหมือนกันคะ สนใจหมอกันตอยู่พอดี แต่กลัวบวมช้ำมาก 5555

แล้วแต่คนมากกว่าค่ะ น้องเราทำกับ หมอกัน ค่ะ แต่ของน้องเราซ้ำมากๆๆๆๆๆ
แต่พอดูรีวิวของคนอื่นที่ทำกับหมอกัน แทบจะไม่ซ้ำเลยเราก็ไม่รู้เพราะอะไร แต่เราก็ส่งรูปน้องเราไปให้ทางคลีนิคดูนะพี่ที่ตอบกับมาก็บอกให้เราเข้าไปหาที่คลีนิคแต่น้องเราติดงานไปไม่ได้อยู่ต่างจังหวัดด้วยก็เลยไม่ได้ไปแต่มันก้ค่อยๆๆจางไปนะค่ะ ตอนนี้น้องเราก็ทำมาได้เกือบเดือนแต่ก็ยังเป็นหมีแพนด้าอยุ่น่าจะใช้เวลาสักหน่อย
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้