ดู: 2970|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ช่วยแนะนำหมอศัลยกรรมถุงใต้ตาเก่งที่สุดในเมืองไทยให้หน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากหาหมอศัลยกรรมถุงใต้ตาที่เก่งๆน่ะคะ สำหรับคนอายุ 50 มีถุงใต้ตาค่อนข้างใหญ่เป็นถุงไขมัน เลเซอร์ไม่ได้แน่ๆต้องผ่าค่ะ (เพราะเคยไปถามหมอมาแล้ว) อยากหาหมอผ่าที่ฝีมือดีๆเก่งๆเทพๆอันดับต้นๆทางด้านนี้อะค่ะ ราคาแพงได้ค่ะยินดีลงทุนเพราะกลัวว่าถ้าทำแล้วไม่ดีจะเป็นรอยเพราะอายุเยอะแล้วน่ะค่ะ ผิวจะไม่คืนตัวง่ายเหมือนเด็กๆ > < แต่ไม่มีข้อมูลเลย ไม่รู้จะไปถามใครดี เลยอยากรบกวนถามเพื่อนๆในนี้หน่อยนะคะว่า

1. หากเพื่อนๆคนไหนพอจะทราบชื่อหมอที่เก่งๆด้านนี้ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

2. หากใครที่เคยทำมาแล้วรบกวนแชร์ประสบการณ์ได้นะคะว่ามีอะไรที่ควรรู้และควรระวังบ้างค่ะ

3. จริงๆแล้วมีปัญหาหนังตาตกด้วย ไม่ทราบว่าถ้าจะแก้หนังตาตก เช่นเก็บหนังตาไปพร้อมกับเอาถุงไขมันใต้ตาออกจะได้ไหมคะ ควรหรือไม่

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆ ที่สุดในสามโลกเลยค่าาาา : ) : ) : ) : )
ลองปรึกษาคุณหมอเกมส์ เเกรนด์มาสเตอร์คลินิกดูมั้ยคะ
เราเคยส่งภาพตาของเรา ไปถามคุณหมอทาง INBOX ใน Fanpage คลินิกด้วยค่ะ
คุณหมอใจดีมาก ถามอะไรก็ตอบ ให้คำปรึกษาเต็มที่ วันที่ไปทำตาจริงๆ
คุณหมอมีเครื่องช่วยวิเคราะห์ใบหน้าด้วย ทำตาออกมาได้สวยสมใจเลยค่า

fanpage คลินิกเเกรนด์มาสเตอร์ค่ะ >>>> https://www.facebook.com/grandmasterclinic
เรานึกถึงหมอรวงข้าวอะ คือไม่ได้จะบอกว่าเค้าเก่งสุดหรืออะไรนะ แต่ lovely eye clinic นี่เด่นเรื่องศัลยกรรมตาจริงๆค่ะ เราก็ไปทำตากับคลินิกนี้มา เห็นว่ามีศัลยกรรมถุงใต้ตา ทำดอลลี่อายอะไรแบบนี้ด้วย

หมอคณิตทำดีค่ะ แผลในด้วยไม่เห็นแผลข้างนอก
ลองเข้าไปดูรีวิวค่ะ
http://dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=148739&page=1&extra=#pid1780050
แนะนำหมอต่อพงค์ รัชดาเลยค่ะ มีรีวิวเยอะประกอบการตัดสินใจ คุณหมอเก่ง มือเบา ปรึกษาฟรึนะคะไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้