เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เค้าคือคนเดียวกัน..เชื่อหรือเปล่า!!

[คัดลอกลิงก์]
มารอชมจ๊ะ มีเค้าเหมือนบ้าง แต่ก็ไม่เหมือนนะ ^^
เอาเสื่อมาปูนอนรอแย้ว อิอิอิ
มารอดูด้วยคนค่ะ
เฮ้ยหนึ่ง  มาต่อดิวะ   ขาดตอน ๆๆ
คุณหนึ่งเป็นคนเหนือจังหวัดไรหรือคะ พอดีอ้อยก็เป็นคนเหนือคะแอบเห็นนามสกุลคุณหนึ่งคุ้นๆๆมากๆเลยคะ ตอบหน่อยเน้อเจ้า
...............ZZZZZZZZZzzzzzzzzZZZzzzzzzz......เมื่อไหร่จะได้เห็นของแปลก.... เฮ้ย คนใหม่ ... อยากดูอ่ะ
รอ รอ รอ รอ ชม คับ
ตื่นเต้น วุ้ย อิอิ
รอชมด้วยคนครับ
เฮ้ย..เสื่อพี่ขาดไป 3 ผืนแล้วหนึ่ง นั่งรอจนเมื่อยก้นแล้วน๊า
รอ..ร๊อ..รอ..
ไม่้เชื่อ ครับ 555555555555
ล้อเล่นนะ อิอิ
กำลังติดตามต่อไป...
รอชมความเปลี่ยนแปลงนะคะ
รอด้วยอ่าาาาา
ไปขุดรูปถึงไหนแล้วเนี่ย ฮ่าๆๆ
รออีกคนนะพี่หนึ่ง
รอดูด้วยคนค่ะ อิอิ
รอชมต่อน..ต่อไปอีกคนคร้าบ
..........หนึ่งเป็นคนเชียงกลางป่าว ผมจำได้ว่านามสกุลเพื่อนผมมันก็คำยันต์ อยู่เชียงกลาง ม.3

ไม่นึกเลยว่าจะเจอคนบ้านเดียวกัน 5555555
เปงธรรมดา  
รอ รอ ด้วยคนคร้าาาา
เดี๋ยวตื่นมาติดตามต่อค่า... นายเป็นไอดอลของเราคนนึงเลยนะเนี่ย...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้