เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เค้าคือคนเดียวกัน..เชื่อหรือเปล่า!!

[คัดลอกลิงก์]
เคยเหนแล้วอ่ะภาพนี้   คนรู้จักเยอะนะ  อยากเจอตัวจิงพี่เขาจัง
ถ้าไม่บอกผมก็คงคิดว่า คุณเสริมแค่จมูก แต่นี่เสริมคาง ทำตา ทำหน้าเรียว นายสุดยอดจริงๆครับ ผูชายหล่อเพราะศัลยกรรมจริงๆ เชื่อสนิดใจเลยครับ
My idol พี่คือที่สุดล่ะครับ ^~^**
อย่างอื่นก็......แต่ใจพี่แกเต็ม100    ชอบจัง
พี่แล้วหมอเค้าจะรู้หรือเปล่าถ้าฉีดแล้วจะลดประมาณไหน หรือเราต้องรอดูผมเอง
หลายคนอาจคิดว่าผู้ชายศัลยกรรมเยอะขนาดนี้ เป็น....หรือเปล่า แต่ผมว่านายไม่เป็นนะ
ตอนนี้แผนการตัดโหนกและกรามของผมเสร็จแล้วรอให้เข้าที่  และถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดจมูกแบบหนึงก็จะอยู่ในแผนการในสิ้นปีนี้ ยิ่งอ่านกระทู้หนึงแล้วอยากทำมากมาย
รูปตอนผอมจริงๆ หนึ่งก้อหล่อนะ เพียงแต่จังหวัะก่อนไป ...
ต้นฉบับโพสต์โดย HongdaE เมื่อ 2010-7-15 23:53

เห็นด้วยครับ  จริง ๆ ก่อนทำก็ดูดีอยู่แล้วนะ  แต่พอทำเพิ่มนี่  อืมมม   ตัวพ่ออ่ะ!
สุดยอดเลยค่ะ นับถือจริงๆ
เห็นรูปคุณตามเว็ปบอร์ดต่างๆ ก็เลยลองพยายามเข้ามาหาต้นตอดู
ปรากฏว่า อยู่ที่นี่ นี่เอง หล่อขึ้นมากมาย เปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้นมากๆเลยนะคะเนี่ย
จะหล่อไปไหนคะ อิอิ
เลิศ มีแรง ขึ้นเยอะ เก็บตังเลยละกัน สู้ๆ ทุกคน
ขอโทษนะค่ะ ขออนุญาต เรียกพี่ ไม่รู้ว่าพี่รึป่าว 55
และก้อขออนุญาตเอารูปมาเทียบรัศมี

โอ้วมายก้อด พี่หนึ่งค่ะ ฝาแฝดแบคแฮม รึป่าวเนี่ย
มิอยากจะเชื่อ มิอาจรับความจริงได้ แซว ๆ
หล่อมากค่ะ ชอบรูปตัดสกินเฮดที่สุด
อยากทำบ้างจางเลยกลัวหนักกว่าเก่าเด๋วต้องดูน้องๆ ก่อนดีก่าอ่ะ เห้อๆๆๆ อยากมีดั้งจังเล้ยยยยย
กริ๊ด สุดๆๆ หล่อได้ใจเลยค่ะ ขอเบอร์หน่อยค่ะ อิอิ อันหลังนี้พูดเล่นนะค่ะ
อยากจะทราบว่าพี่รักษาสิวจางได๋ค๊า น้องจะได้นำไปใช้บ้างจะได้สวย ได้หล่อเหมือนพี่ๆๆ หลายท่าน หลายคนเน้อ
ขอบคุณค่ะ
รอบทสุปอยู่นะครับ .....เท่าที่ติดตามอ่านมาผมกลัว2อย่าง อย่างแรกคือต้องฉีดโบทอกซ์ ซ้ำๆ (ได้ยินว่ามันอัตรายนะ)
ส่วนอย่างที่2คือพอเวลาเราแก่ตัวไปแล้วหน้าตาของเราจะเป็นยังงัย บิดเบี้ยวไปจากเดิมมั้ย แต่ถ้ามันจะบิดจะเบี้ยวเอาตอนแก่ก็จ้างมันเต๊อะ เพราะตอนแก่ทำไรได้ที่ใหนอ่ะ ขอ อภัยที่แอบทะเล้น ผมชอบกระทู้นี้ครับอย่ากทำจมูกบ้างล่ะ..
หล่อแรงเกิน ศิริรวมแล้ว กี่ตังค์ค่ะ
หวัดดีค่ะน้องหนึ่ง..นึกว่าฝรั่งนะเนี่ย
กลับมาทวงแชมป์....เจ้าพ่อกริตเตอร์คร้าบ......งุงิ

abbr_5847fc99b57f82d7b6c5033319d85adc.jpg (2.23 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 31)

แย่จาง หนึ่งๆม่ได้มาด้วยยย
อยากดูเวอร์ชั่นเกาหลีครับ :)
สุขสันต์วันเข้าพรรษานะคร้าบ

08-07-2008_01.gif (50.29 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

หลังจากนั้นก็เริ่มฉีดโบทอกแล้วนะครับ
พอฉีดโบทอกผ่า ...
ต้นฉบับโพสต์โดย Lennoxz เมื่อ 2010-7-11 18:34

กรี๊ดดดดดดด แจ่มมาก อยากฉีดบ้างจัง
หล่อได้อีกค่ะ...
ปรบมือให้เจ้าของกะทู้ สุดยอดครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้